Code sổ xố ngày 22/8

Lượt xem: 1,266

Phuongso77

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
23/6/18
Chủ đề
16
409
36
0 ₿
Lời đầu tiên cám ơn mod và các cơ sở tạo sân chơi vui vẻ cho anh em trải nghiệm.
Em may mắn trúng code Cẩm Thy vào ngày 22/8 với em số 8. Chiều đó mod gửi code là trực chỉ Cẩm Thy, mặc trời mưa to gió lớn, kể cả đi nhầm qua đg Hà Huy Giáp, hic, đi cũng cả tiếng mới tới nơi.
Tới nơi thì trước cửa là doanh trại quân đội, thấy mấy anh vác súng đi qua đi lại cũng ớn ớn, haha, nhưng mặc kệ, c hứng dâng trào rồi, quẹo vô luôn.
Mấy bạn lock và lễ tân nói chuyện rất lễ phép và thân thiện, dẫn lên lầu 2, phòng ốc sạch sẽ, đẹp đẽ, bước vào là thoải mái, chỉ có điểm trừ ko có chổ đi đái, phải đái trong bồn hơi kỳ.
Xông hơi xong em vào, em số 8 này mình dây nha mấy bác, V1 hơi bé, nhưng bù lại kỹ thuật rất tốt.
Massage khoẻ đủ bài, có đá nóng nhưng em ko làm, đấm rất lực, mắc mưa vô làm là phê muốn ngủ luôn.
Massage Thái, em làm cũng nhiệt tình, nhưng V1 hơi ấy nên cũng ko có cảm giác cho lắm, anh em nào mau ra thì dặn trc để em làm từ từ cảm nhận cho đã, chứ em làm bình thường là chết lúc nào ko hay, BJ 7-3, lút cán, bánh báo kẹp xúc xích, cầm cự được tầm 10' em cũng phọt trên tay em.
Xong em đấm bóp lại cho thư giãn gân cốt, em này thích nói chuyện lắm, anh em nào nói nhiều sẽ vui hơn vì em ít nói.
Tic mod RuBi
Tip .....
Lock 10k cà phê.
Kết thúc buổi chiều mưa gió bão bùng.

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
thích nhất cơ sở ở chỗ sạch sẽ , vào là thoải mái xông xả rồi đợi em vào mà ngon trym thôi :D

LGV20

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/9/17
Chủ đề
1
23
4
0 ₿
Đợt mình đi gặp bé này. Tên Trúc thì phải? Bé có bảo là bé từ Dubai chuyển qua đây. Lúc đó người đang mệt nên mình cũng lười nói chuyện, thấy bé này cũng chả nói gì nhiều. thành ra không khí hơi ngột ngạt...bé này xinh mà ngực hơi nhỏ thật, lúc BJ bé rên nghe phê lắm