Code vip thái free tại P.A Relax ngày 20/07/2018 KTV 07

Lượt xem: 1,880

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thiêng Ưng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/7/16
Chủ đề
4
84
31
15
Quận 7
0 ₿
Đầu tiên cho em xin cảm ơn ban tổ chức cùng các nhà tài trợ hảo tâm cho <event nhỏ mà chất>
Cám ơn Bác @deadpool đã trao tận tay em code free
Sau khi xác nhận sử dụng code với bác @deadpool thì em sắp xếp 5h30 em bắt đầu lên con ngựa sắt mà Thánh Giống truyện lại mà phi đến P.A động. Tới nơi thì làm thủ tục được để xác nhận code. Anh quản lý bảo đợi 30 phút vui vẻ ngồi đợi từ 18h15.
Đến 18h30 phút mình được dắt lên phòng và báo rằng khi nào bé vào thì mới bắt đầu tính giờ, cũng vui vẻ và náo nức lên. Đợi 15 phút trôi qua, 30 phút trôi qua, 45 phút trôi qua sau khi đã tự sóc lọ xong thì 7h25 bé cũng vào.
Bé chắc cũng biết đợi lâu rồi lôi mình vào tấm luôn, hơi thất vọng vì đi VIP Thái mà toàn tự xử, bé gọi đầu cho mình còn lại mình tự kỳ tự chùi, bé bảo mình ra mà thấy nách toàn xà bông thế là thôi để anh tự xối nước.
Ra thì bé massage khỏa cho mình thấy hơi yêu lực, và làm hơi nhanh khoản 15 phút bé nói thư giản cho mình rồi bé massage tiếp cho mình nhé vì sợ mình out rồi mình mệt.
Massage mệt thì làm không có đi đường lưỡi, bé có hỏi mình mình yêu cầu không hôn tai mình, nhưng bù lại bé BJ khá tốt với tỉ lệ 95% là BJ và 5% HJ, Bé cũng chiều khách
Bé nói chuyện cảm nhận của mình thì chân thật, chất phát đúng chất miền tây
Bé này tên cô Tiên xanh lúc trước làm bên hệ thống massage ĐK, mới chuyển qua được nữa tháng,
Đánh giá:
MS: 07
Face: Mãn teen 6 điểm
V1: To Tròn, hàng thật còn ngon 8 điểm
V2: Có da có thịt 6 điểm
V3: Căn Tròn 7 điểm
V4: Nước nôi lên láng đụng tí là xả lũ: 8 điểm
Tic: Free
Tip: theo mặt bằng chung
Looker: 20k
Gửi xe: 10k
Đánh giá bé này được cái nói chuyện thật thà chứ về massage thái chưa bài bản bằng các em khác ở P.A động. cơ sở nên đào tạo thêm.
Cảm nhận của riêng mình.
em xin hết

• Like
Điểm cảm xúc: GiaKim and Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax chân thành xin lỗi anh về sơ suất này. Vì sự cố ngoài ý muốn (bé 07 đang kẹt khách) nên để anh đợi hơi âu.
Mặc dù trong thời gian anh đợi, nhân viên phục vụ đã có lên hỏi thăm và mong anh thông cảm vì đợi lâu, nhưng để anh phải đợi bé khá lâu cũng là 1 phần lỗi P.A Relax phục vụ anh chưa được chu đáo. thay mặt nhân viên, P.A Relax xin gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất
Vền vấn đề bé 07 phục vụ anh chưa được tốt như anh đã phản ánh: qua xác minh và làm việc với nhân viên, P.A đã họp ngay với nhân viên và đã khiển trách cũng như có hình thức xử phạt thích hợp. Bé 07 cũng đã hối hận và hứa sẽ thay đổi để phục vụ các anh được chu đáo hơn. Như người xưa thường nói "Đánh kẻ chạy đi chứ không ai đánh người chạy lại", mong anh thông cảm và cho bé cơ hội được sửa chữa lại những sai lầm ạ.
1 lần nữa, P.A Relax xin thay mặt nhân viên gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất. P.A relax có 1 món quà nhỏ xin gửi đến anh thay lời xin lỗi. Mong anh sẽ có 1 chuyến trải nghiệm thật vui để bù đắp những chuyện đã xảy ra. Anh vui lòng check inbox ạ
P.A Relax chân thành cảm ơn BQT đã tạo 1 sân chơi chất lượng và uy tín cho các anh em gần xa và cảm ơn các anh đã quan tâm và ủng hộ P.A Relax thời gian qua. P.A Relax luôn mong nhận được những ý kiến đóng góp chân thành của các anh để có thể khác phục ngay những sai sót để có thể phục vụ các anh ngày càng tốt hơn ạ

• Like
Điểm cảm xúc: GiaKim and Thiêng Ưng

sontinh1911

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/7/18
Chủ đề
0
29
2
12
0 ₿
Nghe nói vậy thì PA nên cải thiện để mặt bằng tốt hơn tránh mất khách

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
Dạ, P.A Relax xin rút kinh nghiệm và khắc phục ngay, không để các anh trai phải phiền lòng vì các sơ suất nhỏ :D

Thiêng Ưng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/7/16
Chủ đề
4
84
31
15
Quận 7
0 ₿
Thanks Cơ sở. Mình đi bên cơ sở cũng nhiều lắm lần này mình biết chỉ sơ suất và đúng như bên cơ sở nói. Bên nhân viên có lên thông báo mà đợi lâu thiệt. Còn bé số 07 chân thật mình thích tính đó nên mình có nói chuyện rất nhiều chỉ là đi có sao nói vậy thôi. Chứ mình vẫn ủng hộ cơ sở xưa nay mà.

Thiêng Ưng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/7/16
Chủ đề
4
84
31
15
Quận 7
0 ₿
Còn việc massage là mình nhận xét rõ do mình biết bé mới qua nên theo mình đánh giá chưa được bài bản như các bé khác chứ phải bé làm mình không hài lòng. Khẳng định lại là mình thích cách nói chuyện của bé nhé nên đừng la bé tội. Minh ít viết bài nhưng hứa với ad làm cái cản nhận nên mình viết thôi

Thiêng Ưng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/7/16
Chủ đề
4
84
31
15
Quận 7
0 ₿
Bữa đó nhân viên có báo mình và dẫn mình lên phòng bự hơn các phòng trước đi nên cảm giác cũng thoải mái hơn. Nhưng có điều ở trong đó 1 mình 45 phút thì hơi chán. Mình về viết bài vì góp ý cho cơ sở và cũng Là hứa với ban tổ chức sự kiện là nhận vé mời đi xong về viết bài. Chưa xưa nay ít viết bài lắm. Chứ xưa nay hài lòng về bên cơ sở P.A về khoản CSKH. Thích nhất là mấy bé không voic tiền looker cũng vậy. Vài cơ sở đi 1 lần không đi lần 2

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
0 ₿
P.A Relax kính chào anh Thiêng Ưng cũng như các quý anh trên diễn đàn, sau vụ việc vừa qua P.A Relax đã có những khiển trách cũng như hỗ trợ pé để giúp pé có thể phục vụ quý anh tốt hơn. Tuy nhiên, sau thời gian thử thách P.A Relax nhận thấy pé chưa phù hợp với tiêu chuẩn hiện tại của cơ sở và pé cũng có hướng đi riêng cho mình . P.A Relax luôn tôn trọng hướng đi mới của pé và chúc pé có sự thành công trong công việc mới.

• Like
Điểm cảm xúc: Thiêng Ưng

Thiêng Ưng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/7/16
Chủ đề
4
84
31
15
Quận 7
0 ₿
Hic. Hỏng biết nói sao luôn. Mình thấy tội tội mà đó là quyết định của bé nên ủng hộ thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.