Cơn Mưa Lưa Thưa Dẫn Anh Đến Gặp Em số 2

Lượt xem: 3,562

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoa Dã Quỳ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/7/18
Chủ đề
1
6
7
40
0 ₿
Hi chào mọi người, đây là bài report đầu tiên của mình nên có gì sai sót anh em thông cảm nhé.

Số là dạo này công việc lu bu quá nên tranh thủ vừa đi công tác vê ghé Gò Vấp get cái Vip code của Eva. Đang lon ton trên đường thì ôi WTF trời mưa ào ào làm nản lòng chiến sĩ chẳng lẽ là ý trời sao ? noway dân chơi ko sợ mưa rơi nên quyết tâm đèo chiếc siêu xe lội nước phóng vèo vèo.

Vừa vào phòng xông hơi dc 10 phút thì em vào, xong thì được em ấy tắm táp thơm tho liền nằm lên cho em massage.em bắt chuyện tâm sự hỏi thăm mới biết em nó mới vào làm dc gần 1 tháng.
Về mặt kỹ thuật thì tạm ổn đủ bài, massage dc 30 phút thì em thỏ thẻ "mình thư giản nha anh" làm nghe xong mà hứng phấn quá xá luôn. Phần này thì có thể nói là ổn lắm mấy bác ạ, BJ từ đầu tới cuối do người đang đuối nên khoảng 10 phút là out lun trong sung sướng. ,dễ thương ngoan hiền, nên em nó thích nhẹ nhàng. Nếu ae thích ngoan hiền dễ bảo thì em số 2 này khá ổn nhé.

Tic : Super 500 dùng code nên còn 450
Tip : 700k do mình khá vừa lòng về phần service của em
Locker : 20k

đánh giá chung về mọi thứ:
Về cơ sở vật chất: vì đây là cơ sơ mới nên toàn bộ tiện nghi có thể được gọi là mới và hoàn hảo. trang trí rất đẹp và lãng mạn
,trong phòng có cả toilet kế bên là phòng xông hơi ướt, xông khô), bên đối diện là một ghế nệm cũng tông màu chủ đạo là tím. và một cái ghế massage hình bán nguyện cũng lạ mắt. nhạc du dương.
về masaage: vì massage là thái nên có đầy đủ, bao gồm massage ,dầu, đá nóng, có ngâm chân thuốc bắc. đáng để hưởng thụ!

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
report ko cần ghi tip đâu chủ thớt. chỉ cần thông tin csvc, ktv , thái độ phục vụ + skill là đc rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Dã Quỳ
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.