Con số may mắn 38

Lượt xem: 1,193

tathieu

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/7/18
Chủ đề
9
216
16
45
0 ₿
Chào các ae,

Như tiêu đề, một vài dòng cảm nhận ngắn gọn cho ae về bé 38 Ánh Dương. Được thêm 1 lần trúng giải cua mod @ruby, mình liền vác chym đi liền. Đến nơi thì cũng như mọi khi, nhân viên ở đây luôn vui vè, mình đi mấy lần đều vậy.
Xông hơi tầm 5-10 phút thì bé vào, một cô bé dễ thương, mình dây cây cảnh, đặc biệt là bé có một giọng nói rất dễ thương, nghe ngọt như đường vậy các bác. Mình đùa bảo bé em không cần làm gì hết, nghe giọng nói cùa em là a thấy mệt rồi kkkk.
Bé ms khoe rất đủ bài, bẻ xương kêu rốp rốp, nhỏ con mà đấm đã lắm nhé.Tới phần mệt thì bé cũng làm theo bài bản.
Cảm nhận của mình thì bé rất tình cảm, luôn hỏi thăm bé có làm mình hài lòng không, rất dẽ thương, mặc dù có thể bài bản thì không như mong đợi của các ae đâu. Gặp bé nói chuyện xả stress rất ok, đặc biệt ae nào thích tinh cảm quan tâm thì nên gặp bé 1 lần để cảm nhận. Con ae nào thích nhiều hơn thì không nên gặp để tránh bị hụt hẫng.
Nói chung là gặp bé thì đến satan cũng phải biến thành thiên sứ.Mà đã là thiên sứ thì hãy tốt với bé nhé các ae :))

• Like
Điểm cảm xúc: mr.Bi93 and xpress