Công tác Cần Thơ (ngày 1) - 16/09/2016

Lượt xem: 9,006

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Trước khi viết bài RP này, xin gửi lời cảm ơn chân thành đến 2 bác @raej@Motbannamgiauten đã tư vấn và cho mình các thông tin rất hưu ích ở Cần Thơ. Cảm ơn 2 bác rất nhiều.

Kế hoạch công tác của mình ở Cần Thơ là 2 ngày 16, 17/09/2016. Ngoài nhiệm vụ chính là công việc thì cũng không thể nào kìm nén được cái mong muốn ấp ủ bấy lâu là khám phá dịch vụ massage ở Cần Thơ mà 2 chỗ nhất định phải thử đó là Tô Châu và Phương Đông ^_^

Được sự tư vấn của bác Raej thì nên chọn hotel Tô Châu, nhưng sau khi cân nhắc thì cuối cùng mình chọn hotel Phương Đông, vì nó nằm trong nội ô Cần Thơ, thuận tiên cho việc di chuyển của mình.

Đến Cần thơ lúc 11g trưa 16/09/2016, làm thủ tục nhận phòng các thứ,bla bla... nghĩ trưa, đầu giờ chiều đi công việc và hoàn thành trong 1 nốt nhạc (đúng là có động lực thì làm việc nhanh thặc,kakak) lúc 3g chiều.

Nằm nghĩ một lát và rồi thì vào nội dung chính nào. Massage Phương Đông, ngày thứ 1,kakakaka

Một thông tin ngoài lề cho bác nào chưa biết về dịch vụ mới của Style, KTV Russian ^_^. Hiện có 1 em KTV người Nga làm việc ở Style từ ngày 16/09/2016.Em này sẽ làm việc ở Style trong vòng 1 tuần. Hình như sau đó sẽ luân chuyển gì đó vì thủ tục VISA gì đó mình hok biết. Giá trọn gói cho dịch vụ này là 200$ ạ (gồm tick và tip). Lương của 1 thèng làm sell như mình thì thôi, bỏ qua dịch vụ này đi ạ. Chỉ nói sơ qua cho bác nào chưa biết để nắm tình hình, và đi về nhớ kể cho mình nghe dzới ^_^. Thèm vãi

Và cũng vì lí do đó, nên hôm qua phòng SVIP hầu như kẹn kín, không còn chỗ trống nếu hok đặt trước. Mình xuống Style lúc 15g30 thì kẹt phòng Svip (đi lần đầu nên muốn thử phòng svip lớn nó như thế nào,hehehe), thế là nói với phục vụ khi nào có thì alo lên phòng mình (cũng có lợi thế tí chút vì ở KS PĐ này ^_^).

Về phòng nằm ngủ đến 18g30 thì giật mình dậy, hok thấy đt gì hết. Phải lết xác xuống 1 lần nữa để hỏi, lần này thì khách vừa ra nên có phòng,hahaha

Vào phòng thì hết hồn. To chà bá, nhưng hơi cũ. Đây là phòng Svip đầu tiên của Style, hiện giờ hình như là ko xây phòng lớn nữa, chỉ xây phòng nhỏ thôi (em KTV phục vụ mình bảo thế). Hơi ngỡ ngàng, phần vì phòng to quá, phần thì nhìn xung quanh hok thấy khăn hay đồ gì để thay hết.

Đi vòng vòng phòng tham quan chút thì nghe tiếng gõ cửa và em bước vào. Đánh giá sơ bộ như sau:
- Tên: Minh. Đây là em KTV mà bác Motbannamgiauten đã giới thiệu cho mình. Cảm ơn bác rất nhiều
- Face: 8,5. Đẹp, dễ thương. Đúng gout mình ^_^
- Ngoại hình: Body tuyệt vời.
- Giọng nói: Ngọt như mía lùi. I like it

Em thay đồ cho mình, lấy khăn quấn ngang người cho mình và nói mình vào xông ướt trước. Đang ngồi thì em cũng quấn khăn ngang người rồi vào chung với mình. Em nói chuyện rất vui, biết cách gợi chuyện với mình (vì mình khá là ít nói, gặp ai mà hok nói là mình ngậm miệng đến hết giờ luôn à ^_^). Tám với em đủ thứ chuyện từ Saigon xuống đến Cần Thơ. Miệng thì 8 còn tay thì cứ vọc thèng em mình,hic, thiệt là.....thú vị quá đi. Mình cũng thú thật với em mục đích phục xuống CT là khám phá 2 chỗ massage nổi tiếng ở đây là Style và Tô Châu. Em cũng rất thật lòng tư vấn và cho mình thông tin ^_^. Like it

Xông ướt xong 2 anh em cũng chuyển qua xong khô, nhưng mà nóng quá, không chịu nổi, thế là.....ra luôn sau 1phút 30 giây (ý mình là ra khỏi phòng xông khô đó nha ^_^). Bỏ qua phần ngâm hồ luôn vì cũng 19giờ rồi, ngâm xong về bệnh thì tiêu. 2 anh em vào tắm cho nhau. Bỏ qua chi tiết phần này nha mấy bác

Xong rùi thì lên thớt thôi chứ còn gì nữa. tay nghề massage khỏe của em cũng tốt. Mình nghĩ khoảng 7 điểm là OK. Xong rồi thì đường lưỡi từ đầu đến chân, không sót chỗ nào. Sax, nhột thấy men, mình chịu nhột thì dở, em thấy vậy càng làm tới, nắm chặt 2 tay, hok cho mình nhúc nhích, mém chút nữa là chít, nhột và đã không chịu được. Tay mình thì cũng thoải mái ở các chỗ cần phải ở trên người em. Mình hok đánh giá các vòng (thấy hơi thô nếu làm vậy), nhưng các bác muốn tưởng tượng thì mình nghĩ em Minh hơn khối em ở các chỗ massage đình đám Sài gòn (Minh Minh Tâm, Boss, PA,..), các bác cứ tưởng tượng em nào hot nhất ở MMT rồi cộng thêm 1 điểm thì ra điểm em ý ^_^. Túm gọn, I like it. Xong rồi thì cũng out trong đê mê. Kết thúc ngày thứ nhất ở Phương Đông.

Tổng thiệt hại: Tick 500k + Tip 500k + PV50k. Báo cáo hết.
P.S Hiện tại đã xong việc và đang ngồi cà phê viết RP này và suy nghĩ cho kế hoạch chiều nay ^_^. Cảm ơn các bác đã bỏ time đọc bài RP dài hơi của mình. Túm lại về Style như sau:

Chưa đi chưa biết xì tai
Đi rồi mới biết xì tai là gì
Chưa đi thì hãy thử đi
Đi rồi thì cứ muốn đi nhiều lần

Đính chính tên cơ sở. Mộ Dung

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

PokSoc

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/8/16
Chủ đề
0
10
4
39
0 ₿
Em Minh êm và tình cảm. Nhưng service còn thiếu 1 tí đỉnh của em Ngọc và Kim. Nhưng face và giọng nói làm say đắm ae mình thiệt. Hehe. Chúc mừng bác tê râu. Hóng report Tô Châu của bác. Mà mình đi 3 lần SVIP toàn phòng nhỏ k ta? Ở ngay lầu của tiếp tân. Nhờ các đồng môn tư vấn giúp. Tks!

• Like
Điểm cảm xúc: dqh2015 and conan2205

danchoi_caubacang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/4/16
Chủ đề
1
13
5
28
0 ₿
Phần lớn sẽ cho bác ở phòng nhỏ, em cũng thế, chắc phải đòi hỏi yêu cầu dữ lắm mới được ở phòng lớn bác ơi o_O

• Like
Điểm cảm xúc: conan2205

Kun

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
23/3/16
Chủ đề
7
118
11
31
0 ₿
room svip lớn bác fai đặt trc chứ phòng đoa thường kẹt lém, e Kim có j dbiet ko bác

• Like
Điểm cảm xúc: PokSoc and conan2205

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Mừng Bác tê trym... chúc Bác có buỗi trãi nghiệm vui vẻ tại điểm tiếp theo

• Like

PokSoc

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/8/16
Chủ đề
0
10
4
39
0 ₿
Sở trường em ấy là lau cột, quét sạch mọi nơi. Hehe. Êm lắm. Bác dễ chết dọc đường lắm...

• Like

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Thanks rp. Ngon trym nhé.
Vay TC phát trien dv gái Tây truoc PD roi.

• Like

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Chính xác 100%. Nhưng giá quá chát. Có làm quen với anh bảo vệ KS PĐ và cũng kiêm luôn giữ xe Style (do mướn xe máy củ ảnh đi chơi), ảnh nói em Tây này nhìn bốc lắm, bác nào muốn thử thì xin mời 200$ nha ^_^

PĐ trước TC chứ hả bác. Mình viết RP Style PĐ mà. Hay ý bác là TC có Tây trước rồi ??

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Lúc truoc PD tính phát trien dv gái Tay, Nhug doc rp cua bác thì Vic nghi TC da làm truoc. Giá 200 tron goi cung khá chát.

Mộ Dung

Binh Nhất
HÀNH HIỆP TRƯỢNG NGHĨA
24/7/16
Chủ đề
4
280
152
40
Đảo Cô-Tô
0 ₿
Đính chính cho Thớt là PĐ tuần này có ktv TÂY nha, không phải TC

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
OH, mình gõ lộn, làm cho các bác hiểu lầm, vô cùng xin lỗi. Ý mình là PĐ có KTV Tây chứ ko phải TC nha các bác. Mình sẽ sửa lại bài ngay ^_^

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Không có chỗ edit. Nhờ các MOD edit lại bài giúp mình. Phươn gĐông chứ không phải Tô Châu nha. Vô cùng xin lỗi các bác ^_^

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Tình hình là lúc trưa nay 13g, nhớ em Minh quá nên đã mò xuống thăm em 1 lần nữa. Kết thúc vẫn như RP trên ^_^. Lên phòng ngủ và tối ghé Tô Châu. Các bác đón đọc bài Tô Châu bên box Tô Châu nha ^_^. CẢm ơn các bác ủng hộ ^_^

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
ngon ngoài em Mình còn em nào không bác , sao không thử em Ngã 200 đô , có code giảm còn 150 luôn :))