Cú BJ Bất ngờ

Lượt xem: 29,049

Cena79

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/10/17
Chủ đề
1
52
9
0 ₿
Bên mtch thì chuyện này ko phải hiếm có hẳn vài e như vậy hẳng qa là không biết có trùng số mấy bác di hay không thôi

xuanhong126194

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/12/17
Chủ đề
0
2
3
31
Q2
0 ₿
Lần đầu mình đi là e 27. Sau đó ra ngoài ngồi uống trà thì gặp e áo trắng nhìn xinh lắm hỏi ra mới biết là e 41. Bữa sau đi e 41 mà e nó khó chịu nên thôi mình đổi người khác thế là gặp e nó. Nói chuyện nhiệt tình vui vẻ. Tối hẹn ra đi ăn uống cafe mà e nó cho leo cây, Bữa sau vào hỏi e nó nói bận. Mình nói vậy a đợi e lâu quá e chịu phạt đi. E nó nói a có mang bao thì e cho nhấp mà bữa nó ko mang. Hẹn e nó bữa sau. Chuyện của mình là vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Bailey and Thix maxa

Sol

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/5/13
Chủ đề
6
47
17
0 ₿
Đệ Nhất cũng vậy mà, có 1 cái phòng VIP như mật thất luyện công ;)

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
CH có bì chây mờ... bác ở qơ mới lênh hỉ

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
chưa đi MT cộng Hòa bao giờ anh em cho hỏi em út được như MT LTK không ? BJ là tự động hay phải quen biết , mật mã gì hok ? tic tiếc sao các bác ?

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
MTCH va MMT đều có em cho nhấp. Bo khoảng 3 tr tại mình ko trả giá. Đi vài lần mấy e thấy thích là gợi ý giá và nhớ mang bao. Chơi tại phòng VIP là chơi lén nên ko nằm giường dc. Ko thoải mái vi em nó cu nhìn ra cua. Chắc so bị bắt. Theo kinh nghiệm thì nên rủ e nó đi ks cho thoải mái. Thấy em nào dễ ,mới chia tay bạn trai thì cứ hỏi thẳng, đừng lòng vòng. Đây là kinh nghiệm của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Ngo Kinh

Ngo Kinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/17
Chủ đề
1
33
7
34
0 ₿
Làm kiểu này hơi mệt và ko thoải mái nhỉ ... mà Tui nghe chừng khoãng 1 chai thôi àh... Bác nào Vip hay muon' thân voi' em 1 chut' hay muon' rũ em ra ngoài giao lưu thì 1,5 ---> 2 chai.
Nếu 3 chai thì cao qua', gần bằng PG A ở ngoài rồi, PG A thoải mai' hơn, tầm 3,4 chai là đẹp rồi, 1,65 m trở lên thì 5,6 chai.

Matsuna

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/2/17
Chủ đề
0
16
0
0 ₿
MT3/2 thì sao bác? Dạo này mình hay đi ở đây. Có gì inbox nhau nha hihi

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
MT 3/2 thi mình ít đi. Đi luxury VIP mà gặp gái thường quá. Ví dụ vài bé như số 10, 34 mặt thường, masage yếu, ko thoải mái. MT 3/2 có vài em cho đút, nhưng khách VIP mới ok. Bác tip 200 cho phục vụ, nó tự hiểu, canh cửa ko làm phiền. Chơi lén chủ yếu là đứng. Mấy em chỉ vạch váy chư ko nude hoàn toàn. Tâm lý mấy ẻm hay sợ bị bắt nên ko thoải mái. Được cái là chơi xong, bác rủ đi ra ngoài mấy em đi liền. Mình hơi lớn tuổi và ngoai hình bình thường nên tip mạnh tí mấy e mới đi. Mấy bác đẹp trai củ to thì chac chan mấy ẻm discount.

• Like
Điểm cảm xúc: Ngo Kinh and yoyo86.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
PG A là gì vậy bác?

Ngo Kinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/17
Chủ đề
1
33
7
34
0 ₿
PG chia làm 2 hạng : A và B
A: đi chơi tiệc tùng rồi tới Z
B: đi chơi tiệc tùng rồi về. Cũng co' thể trở thành A nếu 2 bên đồng ỷ'.
Giá cả Tuỳ theo ngoại hình và độ hot của PG. Tuỳ theo thời gian ở cùng Bác bao lâu ? Phần lớn PG thoải mái thời gian, ko hối thúc và ko công nghiệp.