Cú BJ Bất ngờ

Lượt xem: 29,056

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Theo kinh nghiệm thì mình thấy cặp bồ với mấy e MT, DN thì rẻ hơn. Giúp ẻm tiền nhà mỗi tháng (khoảng 15-20 tr). Có nhu cầu thì hú ẻm ra giải quyết. Mình từng cặp vài em. Không bền, cao lắm là 3 tháng. Lý do là đa số mấy em matxa này xạo và ko biết điều. Cặp 1 thời gian là mấy ẻm than khổ, hỏi mượn tiền, vòi vĩnh iphone. Có 1 em ở Mường Thanh còn hù gửi ảnh thân mật tống tiền. Vì vậy mấy đồng hữu ăn chơi nên cẩn thận khi cặp bồ với gái matxa.
Nếu giải quyết thì mình đi 166 (có quen thằng má mì) chọn em đi ks. Giá lần đầu hơi chát. Khoảng 4-6 tr 2 tiếng. Ở Vic thì mấy em mặt áo dài. Đa số đi khách hết. 1 phát khoang 3-4 tr. REGAL q1 có cho chơi tại chỗ. 2 tr 1 phát. Nhưng giờ đổi chủ, dẹp rồi. Chỉ còn matxa lành mạnh.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
800
247
us
0 ₿
Zách lục lục và Vic thì ok, Ro có đi vài lần, dung nhan các em tương đối đồng đều. Regal chưa đi nên không biết, mong chỉ giáo.

Ngo Kinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/17
Chủ đề
1
33
7
34
0 ₿
Mấy em đòi mua Iphone cũng còn đỡ Bác ơi, Mấy em còn đòi mua xe Vespa, SH y' nữa.

Matsuna

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/2/17
Chủ đề
0
16
0
0 ₿
166 với Vic bác nói là chỗ nào v bác. Ksan hay sao?

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Có vài bác mình ko biết inbox hỏi information. Xin lỗi mình ko reply. Mình chỉ reply to các bác mình biết vi mình trust các bác ko mention về mình với các em. Mình bị vài lần rồi. Khi 1 member ở đây chìa mọi chi tiết trao đổi private inbox to mấy em quen của mình. Mấy ẻm chất vấn mình và sao này đi lại ẻm ko còn thoải mái. Có member con vô ý công khai số mấy em publicly trên forum này. Gái matxa đầy, mình ko care bị mất quan hệ với mấy ẻm. Nhưng cảm giác bị chất vấn khó chịu nên mình lập quy tắc chỉ exchange Information with ones I know or at least senior members that I can trust or have interacted in the past.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Có 1 vài chi tiết người này người kia, nhưng chung chung là vậy

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Hic hic các pác cao thủ quớ

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿
Chung quan điểm với bác

Nghiem Tuc Thanh Nien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/8/16
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
Bác với vài anh em ở đây quả là cao thủ, nội công thâm hậu. Mình nhát nên không dám tới Z, một lần cảm giác sợ luôn đến giờ. Tuy vậy vẫn hóng những kinh nghiệm của anh em chia sẻ :)
Cảm ơn Bác

Ngo Kinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/17
Chủ đề
1
33
7
34
0 ₿
Chuyện này mình cũng bị dính chưỡng 1 lần, share cho 1 Bác xong, Bác ấy vô nhưng ko đuoc như mình, Bác ấy cằn nhằng em đó, lần sau vô gặp em ay' kể mình nghe, kiểu tâm sự thôi, chứ ko biet' là mình cho số. Nếu biết là Tui bị ăn đòn rồi.

Mặc dù là mình share số, nhưng nhiều lúc em ấy bệnh, mệt, tinh thần ko vui, ko hứng thú... thì làm sao phục vụ tốt đuoc, ngay cả Bạn gái ruột của mình nhiều lúc cũng ko làm mình vui đuoc, cũng rơi vào tình trạng đó, hoặc chính mình cũng vậy nek. Hoặc là nhiều lúc ko để y', mình noi' 1,2 câu phản cảm gây mất cảm xúc thì coi như xong.

Cho nên lúc đó, các em chỉ làm theo quy đinh thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Haha, yêu em đi em sẽ đòi quà.

BeU

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/16
Chủ đề
1
70
6
36
0 ₿
166 thì em biet, chứ Vic là ở đâu zay bác?

trantieuxuan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/18
Chủ đề
1
13
3
37
0 ₿
cũng muốn cặp bồ với mấy em rồi lo nhà cửa nhưng hỏi ra toàn có bạn trai không? nên dụ dỗ hoài mà không được..hi

công tử nghèo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/1/18
Chủ đề
1
6
6
43
0 ₿
Mấy bé massge phải chịu kho đầu tư chút. Khi vào foom rồi thì xài thoải mái. Cũng tuỳ đứa chứ ko phải đưa nào cũng vòi tiền. Mình quen cũng khá nhiều e trong nghề này, từ MT lqd đến VD, ai hiền thì minh đầu tư lâu dài, còn rục rịch là mình cho lui về hậu cung

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Hồi xưa cặp bồ với mấy bé MT, VĐ rất tình cảm. Đi ks mình cho 1 tr mà mấy bé nói anh cho nhiều quá. Phải đưa đẩy mải bé mới lây. Thời này mấy bé vòi tiền thấy ớn. Mình để ý thấy khi bé biết mình thích bé thì là lúc bé ko còn ngại ngùng tấn công vật chất. Có bé đề nghị mua nhà sống chung, sau 2 năm thì nhà thuộc về bé. Có bé đề nghị chu cấp 20 tr mỗi tháng. Có bé mượn vài chục triệu trả nợ. Có bé xin tien đập mặt bơm vú, mua xe, mua nhẫn, mua phone and you name it. Khi bị từ chối có vài bé tào lao bắt đầu tức giận xỉ vã, đòi dọa tung hình, báo sở làm, gia đình làm như mình có trách nhiệm nuôi bé chắc. Mình thấy cặp bồ với mấy bé sao phiền phức và mong lung quá. Vì vậy mấy bác còn non kinh nghiệm thì cẩn thận khi trao tinh cam cho may em. Đa số gái matxa đều lười lao động, thích ăn chơi đua đòi. Xem tiền nhu rác vi kiếm tien qua de. Hiếm khi gặp em nào gần bùn mà chẳng hôi tanh mùi bùn.

Ngo Kinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/17
Chủ đề
1
33
7
34
0 ₿
Có bé ko xin nhưng có mượn, ko cho thì mấy bé từ từ cắt liên lạc, tin nhắn từ từ thưa dần rồi mất tiêu luôn... hihi

Có bé mình ko cho (cho chút ít) nhưng vẫn liên lạc và đi chơi với mình, còn nấu cơm cho mình ăn nữa .. hihihi .. , những be' như vậy thì hiếm gặp lắm, xác định là be' này có thể làm bạn lâu dài. Mấy bé khác nhìn vô bảo; " be' này ngu, làm bạn ko đuoc gì thì làm bạn làm chi ..".
Nhưng thật sự bé này thông minh hơn những bé kia ... hihihi ... tại sao ? Tại sao thì Các bác cũng hiễu phải ko ..!

Còn các bé muốn lấy càng nhiều càng tốt và càng nhanh càng tốt .. thì các Bác nên suy nghĩ lại, thức tĩnh nhanh lên... chỉ nên giữ quan hệ ở mức xã giao mà 2 bên đều có lợi, exchange.

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
54
0 ₿
Mấy bé hỏi mượn toàn là 40-50 tr ko à. Ông bà mình nói lấy tiền cho gái có đòi được không. Vì vậy mình từ chối khéo. Mình cũng phục mấy ẻm về tài nhìn người. Chỉ cần vài câu hỏi là ẻm có thể xác định bác có phải là khách quý của ẻm hay ko. Và đổi thái độ phục vụ. Ví dụ đại loại như anh ở ks gì, em hay xài Chanel, kinh doanh này phải sao. Nhiều khi mấy bác ko dc phụ vụ chu đáo thì cũng có cái lý do sâu xa của nó. Nói chung là mấy bé hot đó ko cần bác. Nên tỏ thái độ để khỏi gặp lại. Chứ khách VIP mấy bé ưu ái lắm. It is not personal. It’s just business ! Ko đủ khách VIP yêu cầu thì bé thành thợ thường.
Bác Ngô Kinh có bé chịu nấu cơm ngoan ghê. Trước mình cũng quen 1 bé như vậy. Khong cho mình vô gặp ẻm sợ mình tốn tiền. Cho tiền ẻm ko lấy vì ẻm nói mình ko phải là khách của ẻm. Quen 1.5 năm, mình thấy tội lỗi quá và ẻm bắt đầu ghen tuông. Nên mình chia tay để ẻm kiếm hạnh phúc khác.

• Like
Điểm cảm xúc: trantieuxuan