Cục cưng 17 viễn đông

Lượt xem: 8,550

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
Mấy nay thời tiết uể oải quá các anh em ạ ,đã về mụ vợ già còn lằn nhằn chuyện nội ngoại cãi một hồi em tức bỏ đi thì thấy mấy em gái dạo này phát tướng ngon ghê chả bù ở nhà nhân lúc tà dâm nổi loạn ý đen lắp não em bèn chợt ghé sang viễn đông sẵn hồi sức đã già còn được thoải mái đụng đậy chứ không như mấy em ben bén ngoài ấy chỉ được nhìn chảy nước miếng.
Viễn Đông đúng là Viễn Đông gái đẹp chuẩn doggy , cũng phải đánh giá sơ bộ cho anh em thì:
V1: 6,5đ thấy khá săn chắc và đẹp
V2: 6,5 thon thả trắng trẻo
V3: 6,5 bóp đã tay khá tưng
V4: rừng thì bị lâm tặc đốn nên suối nguốn khá trôi chảy
Massage khỏe : lực đều biết giữ nhiệt làm không biết mỏi cảm giác rất thư thoải khi bé massge đầu
Massage thư giãn: bé xoáy cần lái với tiết tấu khá kích thích và dừng một cái thì bé liếm nho và bú bình ngoan như một em bé , bé cũng không ngừng kích thích bằng những từ khẩu dâm làm em phọt khi nút nho bé .
Bé cưng phải biết nên em cũng không ngại gửi ít 5xx cho bé
Tổng pha thư giãn : tic 290k,tip 5xx,locker với xe mỗi đứa ly cf . Nếu có code thì chắc sẽ vui hơn
Haizz đúng là khỏe khoắn trút hết ưu phiền anh em ạ nãy giờ em đang nhấp tách cf viết cho các bác có tâm trạng giống em chứ giờ em cũng phải về thôi dù gì gia đình cũng là nơi cuối không bỏ được phê rồi nên về đây , hẹn gặp mấy anh vào dịp sau !!.

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
em ủng hộ tình thần chơi ra chơi , biết đường về của bác dù rp làm em nứn thịt

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
bị vợ la =)) thăng hoa là có thiệt :v chúc mừng asbacs có chuyến đi xả stress vui vẻ

chuvoicon3868

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/1/18
Chủ đề
0
11
2
37
0 ₿
Bác này tức mà củng biết lựa chỗ hưởng thụ quá taz.

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
17nhi2n được nhưng về quậy thì ko bằng 39

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.