Q.8 cục cưng số 18 hoa mai

Lượt xem: 1,224

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

trí phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
56
19
0 ₿
chào ae diễn đàn , mình tàu ngầm trên đây 1 thời gian rồi giờ mới có thời gian viết rp lại giờ viết lại chắc cũng hơi lủng củng nên các bác có gì bỏ qua cho mình nhé, nay đang ngồi cafe vô tình nhớ tới diễn đàn vô lướt để kể các bác nghe vế chuyến thư giãn cùng bé 18.

ngồi nhà check camapro thì có cái vé nuru giá 800 giảm còn 299k à , thêm tip bàng giá vé gốc 800 nữa là 1tr1 nha các bác

tới sở cở vào quầy gặp được bạn lễ tân vui vẻ và các anh em phục vụ dex thương hết nấc, làm vài thủ tục t xong rồi đợi tầm 5p là mình được dẫn lên phòng luôn.
lên phòng ngồi xông tầm 10p là mình ra à , do kh chịu được nóng lắm. vừa ra là thấy bé lấy khăn chào mình rồi , lau người ra ghế ngồi tám vài ba câu đợi nước để tắm luôn. nước đầy thì bé cùng mình vào bồn tắm , phần tắm bé làm khá kĩ và sạch , chủ động hỏi han và bắt chuyện với khách tắm rửa đôi khi bé còn hay nghịch ku tui nữa . bé có trườn với bú nhẹ làm mình nứng quá sợ bắn cái mất vui nên mình có kêu bé chuyển xuống giường .

phần khỏe bé này còn mới nên làm còn hơi íu lực thế nên tui có bảo bé tăng lực thì có sự thay đổi hoàn toàn , bù lại bé rất vui vẻ nhà nhiệt tình, chịu khó lăng nghe ý kiến và khác phụ tốt hơn. thái độ phục vụ 10/10 nha các bác
phần thải mở màn lúc em đổ dầu nuru thoa lên người , trườn bò lê lết ở trên người tui , cùng với những cái hôn nhẹ nhàng đi cùng với những lần đảo lưỡi cực kì lả lướt, cà cạ cặp dú ấm áp to tròn đi chuyển lên lưng và lúc tôi nằm ngửa lên , làm cây súng dựng hẳn lên trời . không kìm được nưa tui rủ bé vào thế 69 , 2 chân bé quay lại vé phía mặt mình, bờ mông căng tròn sẵn chắc cùng với nhịp vỗ đã tạo nên tiếng rên nhẹ nhàng dâm dục từ bé, tới lúc mình thể hiện tuyệt chiêu ngón tay len lỏi giữa con bướm của em, bên trong nhiều nước cực, ấm ấm sạch sẽ. khả năng liếm mút của em cùng với những cái dồn nén lâu ngày kh nhớ là bao lâu chỉ nhớ mang máng tầm 5-7p gì đó là bắn tung tóe luôn các bác

sơ bộ bé 18 tuy mới nhưng rất nhiệt tình và vui vẻ.
v1 hệ cam tròn
v2 thon gọn
v3 săn chắc căng tròn

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
261
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @trí phạm đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

nhivu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
2
35
15
0 ₿
chịu khó viết nhiều rp là sẽ hết lủng củng th bác

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.