Q.10 Cực kì hài lòng với bé 38

Lượt xem: 1,099

hidetheb

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/10/22
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Hôm nay xong trận bóng thì tự dưng hứng tình nên tìm đến PA. Đi cũng nhiều nơi nhưng PA thực sự là nơi làm mình hài lòng nhất, về chất lượng dịch vụ cũng như ngoại hình của các bé. Lúc đến thì còn 2 bé 02 với 38, sau khi được tư vấn thì quyết định test nhẹ với số cô bé quê Tiền Giang, hẹn tái nạm với bé 02 lần sau.
Cảm nhận ban đầu là gương mặt khá dễ thương, số đo 3 vòng chuẩn chỉ. Đặc biệt là form ngực cực kì đẹp. Nhìn là muốn lao tới sờ nắm, nhưng vẫn tỏ ra cool ngầu để e đỡ có ác cảm . Đến phần tắm cho nhau nghe, thì mình có dặn bé tắm kĩ tại mới chơi thể thao xong. Phải nói là thực sự hài lòng với phần trong bồn của bé. Bé làm rất nhiệt tình, có tâm, nhẹ nhàng và tình cảm, đẩy cảm xúc của mình lên cao đến mức mình có rên nhẹ và bị chọc quê :|. Ngoài ra bé còn có mấy chiêu trò gây kích thích cực kì như dùng ngực massage hay dùng cô bé với chùm lông đã tỉa tót ma sát vs thằng e mình làm cho mình cảm giác như sắp được tới Z, nhưng không được đâu chú ơi :(. Thấy mùi a chai có vẻ không chịu nổi áp lực, bé bảo mình lên giường nằm chuẩn bị cho tăng 2 một cách tinh tế.
Phần massage khỏe cũng làm mình rất hài lòng. Bé làm đầy đủ từ các động tác cơ bản, đến đá nóng, đến bẻ xương rồi đi trên lưng, không thiếu một thứ. Vừa làm bé vừa nói chuyện nên không khí buổi thư giãn rất tự nhiên và thoải mái. Đến phần chính thì thật sự là ngoài sức tưởng tượng. Các động tác liên tục liền mạch một cách chậm rãi nhẹ nhàng. Bé còn yêu cầu mình đổi thế để có cảm nhận được tốt hơn, và đó cũng là lý do mình phải đăng ký acc và viết bài report này. Out trong sung sướng, kết thúc một bữa trải nghiệm hoàn toàn hài lòng tại PA cùng bé 38.

Tóm lại, mỗi bé ở PA có một điểm mạnh riêng. với 02 thì như tờ giấy trắng với độ căng da thịt chỉ cần chạm là muốn ăn tươi nuốt sống. Thì 38 có điểm thu hút là sự nhiệt tình và tận tâm với khách. 39 thì... nói nhiều quá lại thành lang mang nên mình ko mô tả tiếp. nhưng 38 thực sự là số mà các bác nên thử. Mình xin kết thúc bài report ở đây. Chúc các bác ngon chim.