cũng là lần đầu đi matxa ...:)

Lượt xem: 1,534

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Đọc bài hai lúa lần đầu đi VIP thì mình cũng xin chia sẽ cái thời mới đi massage .ngày xửa ngày xưa ấy , không nhớ là đi làm chưa .  . được thằng bạn rủ ăn thịt chó bên đường gì quẹo từ CMT8 ấy . lúc trước quán quán bán thịt chó , giờ thì ít rồi . nhậu lai rai 2 xị chuối hột ( từ đó em cũng có thiện cảm với thịt chó .  ) . mấy anh vô mời mấy vé massage . phừng phừng lửa chym ( dù tối đó quay tay đuối cmnr ) . kệ. cơ sở đó nằm đâu đường hẻm bên Tô Hiến Thành , cơ sở y học cổ truyền gì đó , lâu lâu có đi mò lại hình như vẫn còn.
Lần đầu đi vô , cởi quần ở truồng cả đám kinh thấy bà . kệ . ai sao ta vậy. trùm khăn đi lên . cũng chẳng nhớ xông khô ướt thế nào . nhưng chỉ nhớ lúc bước lên là 1 dàn em đang đứng . hình như lầu 2 là thường , lầu 3 là dành cho VIP . vô phòng massage . em ấy đi cũng đã . nhưng đến giai đoạn chính thì em đâu còn đạn nữa đâu . -_-. Quay tay cho cố . em mỏi tay quá nên thôi .em ấy ra rửa tay.mình cũng lon ton đi ra ngoài chơi …em ấy la làng : anh đi đâu đấy ? giống chị la em thế . vô xin được số điện thoại em ấy . về có nhắn tin vớ vẩn nhưng sợ quê với em ấy nên em không dám nói tên . lúc đó sợ ghệ nó ghen nên em cũng xóa mất số . chỉ biết em nó cũng tên Ngọc . em xin hết

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80