Tân Phú cuối năm đổi gió

Lượt xem: 610

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

huỳnh giaokk

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
48
30
0 ₿
Lúc đầu tính đi xem pháo bông mà xe đông quá mình đâm ra lười , ăn uống xong chạy lòng vòng hồi quyết định kiếm bé nào đó để bắn pháo bông kkkk , bị cái bữa giờ ăn nhậu hơi nhìu nên kinh phí cũng hơi eo hẹp, lên diễn đàn tìm kiếm hồi thấy bên này đang giảm giá khủng quyết định đi thử luôn .
Cơ sở cũng dễ tìm vì ngay mặt tiền đường TSN , trang trí cũng rất ok , lịch sự sạch sẽ, vô quầy mình đưa code để check tic giảm còn 299k quá đã , lên phòng xông hơi 1 tí chờ bé lên, đi lần đầu cũng không biết bé nào nên mình đi đại random luôn coi sao.
Đang ngồi trong phòng xông thì 1 bé ktv bước vào số 59, số đo 4 vòng do mình chưa trải được nhiều nên không biết tiêu chuẩn ra sao nói chung rất vừa người ,sau khi xông hơi thì đi ra bắt đầu bé tắt máy lạnh cầm khăn tới lau cho mình 1 cách ân cần. Sau đó dắt tay mình vô bồn giúp mình tắm sạch sẽ , rồi bé làm tình nhẹ nhàng trong bồn , mình cũng được dịp sờ soạn bé 1 tí cho có cảm giác rồi mới lên giường.
Trên giường đầu tiên bé đấm massage khỏe cho mình , làm rất bài bản và chuyên nghiệp phần này mình cho bạn ấy 8đ . Đến phần massage mệt thì phần này bé làm còn đã hơn, ngực bé chà khắp người trước khi bé dùng v4 cạ cạ làm mình sướng , rồi bé xoay người lại BJ cho mình trong lúc mình rãnh tay khám phá nước nôi của bé , nước nôi bé khá nhìu nên cho ngón tay vào rất dễ dàng , một hồi BJ đã đời mình cũng được bé CIA cho tê tái. Thay đồ ra về thì cũng là lúc pháo bông bắn xong, coi như đón năm mới cùng bé 59 cũng trọn vẹn .
Tic :300k đồng giá
Tip: 600k
tổng quan: 8/10

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bắn pháo bông trong phòng mát xa sướng hơn rồi =))

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
67
24
0 ₿
haha năm mới ngta bắn pháo ngoài đường còn bác bắn pháo bông trong massa :ami-(32)::ami-(32)::ami-(32):

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.