Cuối tuần thư giãn, phê quá quên hỏi code mỹ nữ

Lượt xem: 1,688

lucifer244

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/5/17
Chủ đề
9
128
79
0 ₿
Vào một ngày cuối tuần chán trường, liền ib admin xin code điệp vụ, sau vài giờ đồng hồ chờ đợi thì admin cuối cùng cũng ban phát ân huệ đó.

Sau khi nhậu cùng chiến hữu, liền đánh lẻ lách sang PA Relax. Xuống xe, gửi xe, xòe code...Ôi thôi, được admin chỉ điểm em số 18, mà ẻm kẹt phà hơn 1 tiếng nữa (số mình đi toàn bị kẹt phà), đành nhờ tiếp tân lách e khác. Ngồi đợi tiếp vì kẹt luôn cả phòng.

Tới lúc có phòng, lên thay đồ nằm chờ thì em vào. Một cô bé đến từ Cần Thơ, cao tầm 1m65, mặt ưa nhìn, giọng nói ấm áp. Dìu dắt mình tắm (mình không xông hơi), em tắm rất kĩ, sạch sẽ mọi ngóc ngách, cũng không quên ghẹo thằng em, làm thằng em phản đối =)).

Mass khỏe, em mass khá chắc tay, cảm giác thoải mái, bác nào cần mass khỏe thì em này khá tốt.

Mass mệt, điều gì tới cũng tới, sau vài giây im lặng, e bôi dầu massage lên lưng, rồi nghe cái roẹt, sau đó có cặp gì đó mềm mại lả lướt trên lưng, kèm với các tuyệt kĩ đi lưỡi, lau cột, nút bi, quét từ trên xuống dưới, làm mình xém out.

Rồi em lật mình lại, đi lưỡi, đi ngực, hôn hít, nút ti, rất là nóng người các bác ạ, thiếu điều muồn đè ẻm ra mà...Em cũng chủ động đặt tay mình vào khe suối, em nghịch mình, mình cũng nghịch em nhừ người, cuối cùng cũng out.

CSVC: 7đ (PA Relax sắp có màn thú vị cho các bác)
Face: ưa nhìn, 6đ (chủ động nói chuyện và có duyên)
V1: 7đ hệ cam (đủ để làm Thái)
V2: 7đ (chút mỡ, ôm đã)
V3: 7đ
V4: 7đ ướt át, sạch sẽ
Number: phê quá về quên hỏi number cmnr :(
Tic: Admin ban phát
Tip: 500k
Locker+gửi xe: 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Win