Cuối tuần với 06 P.A RELAX !

Lượt xem: 1,241

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MasterM

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/11/15
Chủ đề
3
83
8
0 ₿
chào các bác congdongmassage ! em đi hôm wa mà có việc nên nay mới làm RP dc !
Chuyện là chiều qua , lên công trường làm việc mà đồng chí còn ăn tết lớn quá nên công trường vắng tẻo tèo teo ! Ngồi buồn thế là lên web dạo 1 vòng xem có gì mới không thì vừa hay thấy Bé Đẹp bảo có vé P.A relax , thấy người cũng đang nhức mỏi với lại cũng đang bị ức chế vụ mùng 5 đi boss dính phải bom nên thế là xin ngay ! được Bé tín nhiệm gửi cho cái code của 06 ! hehe !
Xách xe chạy tới nơi thì cũng 18h 00 ( trùng hợp thôi ạ ) ,check code xong thì dc thông báo còn 1h nữa bé mới làm xong ( hỡi ơi ) , mấy anh có hỏi anh có cần đổi bé khác không , em nghĩ : dc tín nhiệm thì mình phải có trách nhiệm , thế là quyết tâm đợi 1h nữa vậy (T_T) ! ( Bác nào đi trc em thế ạ , hehe ) ! Nằm bấm dt khoảng 30p thì dc thông báo bé đã xong , mừng quá ! thế là lên thôi .
_ CSVC : VIP 8 , lầu 3 ! theo em thì hơi nhỏ !
+ cửa Phòng xông hơi không dc kín do bị hư cái cục nam châm rồi !
+ Khăn có mùi dù không khó chịu lắm !
_ Ngồi xông hơi khoảng 15p thì bé vào (do bé phải dọn dẹp theo như bé nói ) , em bước ra thì bé " chào a " rồi nhìn em , hỏi " mình có wen nhau không " , em cũng thật thà trả lời " anh mới đi đây lần đầu nên ta không quen nhau đâu ", thế là 2 anh em làm quen nhau vừa tắm rửa trong tiếng cười vui vẻ !
_Phần khoẻ :, mình dây nhưng làm có lực , làm xong thấy khoẻ hẳn các bác ! đầy đủ các bài ( nhiều hơn những chỗ khác em đã đi ) , bé có kinh nghiệm làm khoẻ nên bác nào cần khoẻ thì bé nó là 1 lựa chọn tốt !
_ Phần mệt : bé đi đường lưỡi từ chân lên tới đầu kèm theo âm thanh khó cưỡng lại , lưỡi bé đi đến đâu tê đến đó ạ ! mỗi người mỗi cảm nhận nên em không đi sâu hơn phần này ( 1 phần do em dốt văn không biết tả thế nào , các bác thông cảm cho em ) !
Tổng kết :
Face : móm duyên , có nét !
v1 : vừa tay, săn chắc !
v2 : mình dây nên phẳng
v3 : săn chắc , bóp thích !
v4 : sơ sơ bên ngoài 1 tí là nước lũ tràn về !
đặc biệt là bé rất vui vẻ , nói chuyện có duyên , tính em ít nói mà gặp bé nói chuyện hợp nên nói quá trời !
Tic free
TIp 6xx
Gx 10k
Cám ơn Bé Đẹp và P.A Relax !

• Like
Điểm cảm xúc: xpress, lbb149 and hoanglaota49

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
887
3,242
1,639
850 ₿

Chúc anh đã nhiệt tình chia sẽ niềm vui với bé KTV 06 , chúc anh luôn vui khỏe trong năm mới nè.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chị gái nuôi của lbb đó =))

Trạng thái