Hà Nội Cuối tuần xã stress cùng 38 Windy Mỹ Đình

Lượt xem: 536

Anh 3 Hồ Gươm

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
13/4/24
Chủ đề
3
3
4
0 ₿
Hôm nay cuối tuần mấy ae cty tụ tập làm mấy cốc bia giải nhiệt sau 1 tuần làm việc căng não, sau chầu bia ae rủ nhau đi massage,lướt trên CĐM thấy massage windy Mỹ Đình cũng gần với chỗ ae ngồi uống bia nên mấy ae phi qua trải nghiệm, mới đặt chân đến cửa quán đã thấy lễ tân, quản lý ra chào hỏi và sắp xếp xe cho mấy ae gọn gàng, vào quán lễ tân pha cho mấy ly trà gừng uống giải rượu, sau khi quản lý tư vấn mấy ae chọn gói VIP 2 lên phòng luôn, lễ tân đưa vào phòng bật nước bật xông lấy dép rất chuyên nghiệp và nhiệt tình ,chờ 5p thì thấy một cô bé xuống nhìn rất baby và kute ăn nói nhẹ nhàng dễ thương giọng miền tây nghe đã thấy hứng rồi.vào xông đc 10p ra thấy em nó đã cởi quần áo ra và mời mình vào tắm chung cùng em nó,nhìn em nó có tý tattoo trông rất hay và gợi tình thế là phi vào tắm với em ý, em ý kỳ cọ rất cẩn thận và chuyện nghiệp, hỏi em nó mới biết em nó số 38 mới về làm đc mấy ngày.

sau khi tắm táp kỳ cọ xong em nó thư giãn luôn tại bồn mới máu nhìn em nó thư giãn với chiếc lưỡi điêu luyện cùng với cơ thể uốn éo mà hình xăm nó uống lượn theo người em nó mà phê tận óc, cố gắng kìm hãm ko chịu khuất phục trước em nó. Sau một lúc thư giãn thì em rủ lên giường trườn nó mới phê, thế là em nó ra lấy khăn lau kho cho T trước rồi lên giường nằm để em nó massage

Về khoảng massage em nó rất tốt và bài bản, sau khi massage xong em nó đổ tinh dầu và trườn cho T mà cảm giác da thịt chạm vào nhau phê ko tả nổi, một lúc sau em nó thư giãn còn T thì nhẹ nhàng luồn tay xuống dưới sờ em nó thì nước nôi đã tràn trề ra rồi, e nó cũng dâm VKL ra.
Về thư giãn em nó thì khỏi chê đưa lên từng nhịp điệu cảm xúc khiến T thăng hoa từ từ cuối cùng out trong miệng em nó một cách sảng khoái và sung sướng, em nó ra súc miệng và nằm gọn trong lòng T như đôi tình nhân. Nằm trò chuyện một lúc rồi ra em nó tắm tráng cho trong bồn rồi ra lấy khăn lau người và mang quần áo cho T mặc, em nó tiễn ra thang máy hôn gió tạm biệt, xuống dưới sảnh đã thấy mấy ae rôm rã nói chuyện rồi chắc là cũng đc mấy em chăm sóc hài lòng.

Mấy ae thanh toán xong đi về và có hẹn với quản lý hôm nào qua làm lại em 38 và đặt em nó cái tên hoa dâm bụt để quản lý nhớ sắp lại cho T. Nói chung 1 buổi đi chơi vui vẻ và hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: đại gia bj