Đà Nẵng - MS HH Khá ổn cho anh em

Lượt xem: 5,287

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
49
600
378
35
0 ₿
chiều t7 mát mẻ, mình với đồng bọn xách đít đi tìm quán ms thì thấy HH là ok nhất từ bề ngoài cho tới bề trong, bth thì TA ( Đông nên khá công nghiệp ). Bên trong MS nhìn rất sạch sẽ, trừ cái WC ra ( bồn cầu ko có nút dội đâu, bác nào buồn ị thì ráng đi ở nhà trc đi nhé
).
Vào luôn, vé thì 90k ( khách quen 70k ), tính tiền xong xuôi thì thằng locker dẫn 3 đồng dâm lên nhận phòng, phòng tạm dc ko quá nhỏ đủ để bồn tắm + giường nằm, mình thay quần áo quấn khăn rồi ra xông hơi tí cho giải cảm thư giãn đầu óc
, thủ tục đầy đủ xong xuôi chờ em nó vào. Tả sơ qua thì đồ mấy em ở đây mặt khá thoáng, mình nằm trên giường soi thấy tận quần xì
, quá mướt. Cũng để cho em nó massa cho thư giãn gân cốt, mà tùy em các bác ạ, nhiều em tay nghề cao ms đúng phê
. Được lúc thì ẻm hỏi thư giãn ko, OK liền. HJ thôi nha các bác, mình chồm người dậy lật áo em ấy ra, tiện tay lật luôn cái áo chip xuống rồi mút lấy mút để, vừa mút tay mình thọc luôn xuống móc, nước cũng tương đối các bác ạ
. out xong thì em nó bật nước ấm cho mình tắm, kì cọ bài bản
. tip ngay cho em nó 1 xị. Tổng thiệt hại là: 170k quen ( 190k thường ).
xe pháo đầy đủ cho anh em làm đủ thủ tục

Nguồn: ongnoitrubatgioi from TD

wenger5566

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/5/15
Chủ đề
1
5
0
28
0 ₿
:D nghe có vẻ giá sinh viên, đầu tháng 6 e có ra DN chơi dc thì thớt inbox cho em cái địa chỉ hoặc sdt nha, e cảm ơn nhiều

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Hở, Đà Nẵng mà sao giá bèo nhèo lại có sv khủng thế bác, hay 170 này là đô mẽo chứ k phải vn đồng =))

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Chủ thớt cope nguồn nên mấy bác có hỏi thêm thông tin thì cũng đâu biết mà trả lời :p