Đại Nam bé 28

Lượt xem: 3,986

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Musashi Miyamoto

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
41
67
0 ₿
Bỗng nhiên thấy nhớ Đại Nam, nên quay lại thăm sau bao ngày xa cách. Lên dd tham khảo thấy gần đây bác Kenneth Pham viết về em 28 hay hay nên chọn, may mắn cho mình là 0 phải đợi lâu.
Mình miêu tả lại 1 tí về ngoại hình. Em có đôi mắt to đen láy, mũi cao, dáng người thon thả mình dây. Theo mình thì 3 vòng em khá chuẩn, vòng eo con kiến chắc chỉ thua Ngọc Trinh tí xíu, nhìn chung là xinh và hợp nhãn mình.
Em làm tốt phần ms khỏe, đủ hết đi lưng, đá nóng, túi cát…em làm nhiệt tình nên mình thấy good. Phần sau ms khỏe mình cũng hài lòng với em, service tốt, mình 0 mô tả phần này để mỗi người tự cảm nhận. Mình thích em này ở chỗ nói chuyện vui vẻ, tạo không khí thoải mái, thư giãn về mặt tinh thần.
Tổng quan thì đây là 1 số good, mình hẹn sẽ gặp lại em lần nữa

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and Kenneth Pham

LPT8899

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
E này có Skill gì kinh điển khi thư giãn ko bạn,tổng quan thì quá okie rồi đó

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
em này dành cho newbie thôi, thư giãn bình thường

• Like
Điểm cảm xúc: LPT8899

Musashi Miyamoto

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
41
67
0 ₿

Theo mình mình thấy good, 0 biết gu bác thế nào. Với lại tùy người cảm nhận khác nhau nữa bác. Với nhan sắc của em, service vậy là good rồi, bác nào quậy quá có thể sẽ là chống chỉ định đó. Mình thấy đâu chỉ newbie như mình, có mấy bác active mem cũng hài lòng mà

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ and Kenneth Pham

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Zay hên xui đi... dù sao pác cũng có 1 phen tê trym rầu mừh ;)

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿
em này tui nghĩ po nhiều thì OK. tại tui đi lần đầu thấy e chiều chuộng, tui po 300k. mà đi lần 2 thì ko còn chiều chuộng như xưa

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tại hạ mạn phép có ý kiến, cổ nhân nói "của cho 0 bằng cách cho" 0 bao giờ sai đâu bác. Cái quan trọng là thái độ của bác khi gặp em ấy thế nào, mình phải tôn trọng người ta mới mong người ta tôn trọng mình chứ. Xin thứ lỗi, nếu bác cho rằng có nhiều tiền, cứ quăng ra là hay thì nên thay đổi cách nghĩ đi ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Musashi Miyamoto

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Để tui thử đi lại lần 2 kiểm chứng xem sao hihi

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Bác Kenneth nhạy cảm quá :)

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

Nuphero

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/16
Chủ đề
6
134
20
0 ₿
Có thể em ấy kết bác cũng nên. Tui thấy cũng có người report đi lần đầu còn ko được chiều nữa kìa.
Theo tui, cũng hên xui.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿

đâu có đâu. tui đi lúc nào cũng tôn trọng mấy e. và từ đó giờ cũng chưa bo nhiều bao giờ, thường: 300k, vip: 600-700k. tại tui thấy em này lần đầu cho bú bình, lần 2 thì ko đc như vậy, đụng chạm thoải mái như lần đầu thì ko đc nữa. đối với tui e ko thích thì tui ko ép, nhưng e làm vậy tui thấy ko thật nên tui ko đi nữa.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Tại hạ bánh bèo mà, nhạy cảm cũng là thường tình ^ ^. Cơ mà trong mấy vụ này, thú thực tại hạ rất 0 thích ai đem chuyện tiền bạc ra để nói, đơn giản ai cũng có lòng tự trọng. Tại hạ nói ít nhưng tin chắc bác có kinh nghiệm sẽ hiểu nhiều :)

Dĩ nhiên ktv cũng có lúc này lúc kia, con người mà, có ngày vui ngày buồn. Tại hạ vẫn giữ câu nói "anh hùng trọng anh hùng". Bữa nào thấy mặt em buồn buồn thì hỏi han thử xem, tạo không khí thoải mái thì kiểu gì mấy em chẳng nhiệt tình, đúng 0 ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Nuphero and gauconhamchoi

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿

đúng. tính tui em sao đối với tui cũng đc, khó hay dễ đều ko sao. nhưng em phải thật, còn giả giả với tui thì tui ko chơi nữa

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Theo tại hạ biết thì ĐN hiếm có em nào cho kiss v1 lắm bác, còn lần sau vì sao bác gặp trường hợp này thì xin miễn bình luận ạ.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
189
0 ₿

ngay từ bài repprt đầu tiên trên diễn đàn này về em 28, tui đã vô test liền, và đc em cho bú bình, em còn nói ngực em bên lớn bên nhỏ, lúc đó ngay trước tết. tui hỏi em có về quê ăn tết ko, em còn nói mới vừa mất tiền nên chưa biết có về ko, tui nhớ bữa đó là 27 tết, làm xong vẫn tip bình thường 300k. sau đó qua tết tui có vô, thì thấy em ko chiều như xưa. đối với tui ko thành vấn đề. nhưng ko thật thì tui ko chơi nữa vậy thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Nuphero

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Vâng tui 0 bình luận vấn đề này nữa ạ

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
topic này sôi nổi nhỉ. :D em này làm ca nào vậy các bác. Check em phát là rõ ngay ấy mà :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.