Đại Nam - Buổi chiều cuối tuần

Lượt xem: 2,444

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Chào các bác!
Hôm trước em có hứa retest Đại Nam và report với bác Giấc Mơ nhưng bận quá nên bây giờ mới có báo cáo. Cuối tuần vừa rồi kết thúc với mớ công việc ko sure lắm (cả thầy và trò bị sếp tổng mắng cho một trận nên thân) nên em quyết định tự thưởng cho mình một buổi relax để có tinh thần cho 01 tuần mới.
Thế là 02 thầy trò cùng nhau viễn chinh Đại Nam (mình và sếp), vì lần đầu sếp được mình mời đến ĐN (mối ruột của ổng là VĐ) nên mình phải lo chu đáo. Sau khi đáp chuyến bay mang số hiệu 51F-555-X7 tại phi trường ĐN, thời tiết lúc này là khoảng 35 độ nên khá vất vả thế nhưng ko sao chỉ cần nghĩ đến vườn hoa ĐN la bao nhiêu mệt nhọc tan biến hết :):):), check in xong thì mình yêu cầu 38 và 42 (42 - cho sếp, vì sếp già rồi nên chọn loại mềm hiiiii). Cũng như các hành khách khác mình cũng trải qua đầy đủ các công đoạn tại ĐN, sau đó vào relax room nằm một xíu với trái cây và nước, sếp quay sang bảo (cũng ok đấy em nhỉ), mình (vâng, đại ca, đi với anh thì phải thế chứ). Ít phút sau đó thì 02 thầy trò cùng nhau vào hậu cung nhưng mỗi người một hướng (mình nói bảo trọng nghe sếp, ổng quay lại bảo - thằng quỷ :p:p:p).
Mình vào phòng khoảng 5p thì em vào, vẫn là câu chào hỏi xã giao nhưng khiến mình ngạc nhiên vì lần này em sôi nổi và vui vẻ hơn trước, hỏi han lịch sự và thêm nhiều chuyện khác nữa.... Em bảo anh nằm để em đấm lưng nhé, mình ok ngay vì đang mệt mà, đấm khoảng 15p thì mình bắt đầu lấy lại tinh thần, tiếp theo em bắt đầu vuốt nhẹ nhẹ làm mình cảm thấy dễ chịu mình và rải đôi tay thần thánh ấy trên lưng, trên mông làm mình lâng lâng khó tả, tiếp theo em bảo anh nằm xoay người lên nhé để em đưa anh đến nơi cần đến, quả thật với đôi tay mát mịn ấy làm bay mất đâu cái cảm giác khó chịu, bực bội của cái ngày bị sếp tổng mắng, em từ từ vuốt nhẹ cậu bé của mình, nhẹ nhàng và thật nhẹ nhàng, cậu ấy dường như hiểu ý hay sao ấy nên từ từ thức dậy và chảo hỏi cô chủ, em chào cô ạ :):), cô cho em sướng nhé và thế là mình để cô chủ và cậu bé được tự nhiên còn mình thì feeling theo nhịp của cô chủ...
Để đáp lại sự nhiệt tình ấy tay mình cũng nhẹ nhàng xoa nhẹ bầu ngực căng tràn nhựa sống của em ấy, bầu ngực ấy tựa như 01 cặp tuyết lê ngọt ngào, căng mọng...ngồi viết rp mà ko nén được cảm xúc, thế rồi sau 7p mình cũng out trong sung sướng. Mình ko đánh giá lại nhan sắc của em, về phần chấm điểm em cho như sau:
- Face: 8+
- MS khỏe: 7.5+
- Relax: 8.5+

Kết thúc phần giao lưu thì mình rời sân để trở lại relax room, lúc này thì ông sếp đã có mặt ở đấy, e hỏi sếp thế nào, ổng chỉ nói gọn 01 chữ "Tuyệt giời" nhưng lại thêm một ý nữa (phải chi V1 extra chút nữa thì ok), mình bảo đấy là sản phẩm thiên nhiên đấy sếp (ổng cười, sao chú mầy biết, dạ em test rồi ạ, tươi xanh như nồi canh, 02 thầy trò nhìn nhau cười).

Đến đây thì đã xế chiều rồi, 02 thầy trò phải check out để đi tiếp 01 trận nữa rồi mới về. Thế là kết thúc ngày cuối tuần xinh đẹp./.

Sửa lần cuối:

tranhun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
1
18
5
35
0 ₿
Đọc report của bạn hay quá, mà bạn để hình lên đây ko sợ bị gấu biết ah kaka

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Hicccc....bác cứ nghĩ tốt cho người xấu ko á, lại còn GATO nữa

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

Đó giở thấy nhiều lí do đi massage như: tổng kết, giao lưu liên hoan, anh hùng lạc lối - đi nhầm vào quán mx, dòng đời đưa đẩy - tự chạy vào quán mx mà ko hay , v.....v Bữa nay biết thêm 1 lí do nữa : Bị sếp la => đi mát xa

Thiệt là bái phục

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.