Đại Nam về đêm – No.15: Em là cô giáo nghiêm nghị!

Lượt xem: 900

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,707
1,219
0 ₿
Cuối tuần đi ăn tối cùng với các chiến hữu thân thiết Hitaro, Kachiusoa, Predator và anh Mập. Buổi tối trời mưa gió lồng lộng làm cây lá trên đường rơi rụng khắp đường. Vào quán ăn, cả đám ăn uống no say và hát karaoke chán chê rồi suy nghĩ kiếm chỗ đi tăng 2.

Sau 1 hồi suy nghĩ và chém gió từa lưa thì cả đám cũng chọn được bãi đáp – Đại Nam

Cả đám phi xe từ quán wa Đại Nam mất 2 phút.

Vừa mới bước vào thang máy, thang máy đã hú báo động quá tải (vì thang máy nhỏ chỉ chở 5 người tối đa) và Hitaro và anh Mập đi chuyến sau ^^

Lên lầu, cả đám thay đồ xong ngâm hồ nước, xông hơi xông khô ngâm chân đầy đủ rồi lên phòng

Gọi 1 loạt số đều bị kẹt tua, kẹt vip, hết ca tùm lum cuối cùng đành random

Lên phòng nằm chờ, điều tua vô hỏi có cần kêu số nào ko? Mình nói anh tuyển giùm số nào tốt chút nha, mình là bạn Mr C! – Thằng điều tua nghe xong quay lưng đi ra và kèm theo 1 câu nói thầm trong miệng: “ĐM! Thằng C là thằng nào vậy cà?”

Cuối cùng, em gõ cửa bước vào

1 em dáng chuẩn, nhan sắc dễ nhìn

Face: 6đ

V1: 7đ, hệ cam vừa tay

V2: 6.5đ hơi có chút lipid nhưng vẫn ổn với dáng người

V3: 7đ bình thường cân đối

V4: Ko cho check!

Matxa bình thường, mình vô lun phần chính

Thư giãn: Đến phần thư giãn em thể hiện rõ mình là 1 cô giáo nghiêm nghị! Anh chỉ chọn 1 trong 2, phần trên hoặc dưới thôi nha, chỉ dùng tay, phần trên thì chỉ lòn tay vào sờ thôi ko nghịch đầu ti em nha! Ôi! Sao trong này lại lọt vô 1 cô giáo vậy trời???

Mình chọn phần trên và sau 5p thư giãn thì mình cũng….táy máy lấy 2 tay vô lun và nghịch đầu ti chút xíu và mò xuống dưới, chỉ vừa thò tay vô thấy v4 đc cạo sạch gọn gàng thì bị cô giáo phạt! “Hư quá! Đã nói trước chỉ được làm những gì cho phép thôi mà!” và cô giáo sóc tay thật mạnh cho súng bắn đạn ra lun để kết thúc!

Tổng kết: 5.5đ + 0.5đ kỹ năng trò chuyện với khách, lúc matxa cô giáo trò chuyện tâm sự khá vui vẻ và khéo léo nhưng phần thư giãn thì cô giáo cứng nhắc quá!

Thích hợp cho newbie tập tành matxa level 1 hoặc các bác đứng tuổi thích matxa thư giãn lành mạnh!

Tip bằng vé, cô giáo vui vẻ cám ơn

Xuống tính tiền, lúc này lại thêm thằng thu ngân hách dịch, ăn nói trịch thượng như cán bộ hành chính ngoài Bắc!

Vừa nói vừa hất hàm: “Khóa số mấy đây?” Uh, khóa của t số 15

Số 15 hả? Có cái bill nào của khóa số 15 đâu? Số mấy, coi kỹ lại!

Thì chìa khóa số 15 đây nè, dí cái chìa khóa cho nó coi

Vậy sao ko có cái bill nào ghi số chìa 15?

Vậy ktv của a số mấy? Ktv Số 15!

Ktv số 15 – cái bill này phải ko? Sao cái bill này ghi số 16 hả???

Nghĩ thầm (Ủa? Cái đó ktv ghi số phòng 16 vô lộn mục chìa khóa, cái đó do ktv ghi đâu phải t ghi lại hạch họe t)

Tip bao nhiu đây đó hả? - mặt khinh khỉnh chề môi
Nghĩ thầm (Mẹ, t mún tip bao nhiu thì kệ t, có liên wan j mày hả? Ktv ko ý kiến thì thôi sao mày ý kiến! WTF)

Tổng cộng vé và tip 440k!

Rút cái vé mời ra, thằng thu ngân nhận vé “rồi, đưa tiền tip thôi” nhưng lại liếc mắt ý coi thường!

Ko biết cái thằng quỷ thu ngân này là cái quái gì mà kiểu cách nói chuyện khinh khỉnh như cán bộ hành chính, nói chuyện mà cái mặt liên tục hất hàm lên! Đây là lần thứ 2 tui gai mắt với thằng quỷ này rồi đó! Năm ngoái đi ĐN 1 lần cũng thằng này với cái kiểu nói chuyện này, bạn đãi 1 suất đi ĐN, đi xong xuống tính tiền về trước kêu nó ghi tiền của mình vô bill của thằng bạn thì nó nói ko bít bạn của ai hết, vặn lại nó sao ko được thì nó mới kêu vậy ghi lại số chìa khóa, số phòng của bạn anh đi! Shit!!! Nó là thu ngân mà làm như là Ông Chủ vậy!
tính xong đi ra thang máy, phục vụ bấm thang máy lịch sự tiễn khách. Đi ĐN nhìn chung ocker, phục vụ cũng lịch sự nhã nhặn mà sao lại có thằng thu ngân chảnh khó ưa vậy ta?

Xuống lấy xe, xe bị ướt mưa thì anh giữ xe lấy khăn lau sạch sẽ - Ok, thank you! Gửi anh 10k uống café!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.