Karaoke Đậm chất chill tăng 2 cùng KTV 135

Lượt xem: 882

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
27
89
77
6 ₿
Đầu thàng có cuộc họp cùng GĐ khu vực phía nam, cuộc họp kéo dài từ 2h đến 5h chiều, anh em khá mệt mỏi căng thẳng sau cuộc họp, nên anh em đề xuất mời Sếp đi buổi tiệc nhỏ, lai rai.

Tầm 8h tối, anh em cũng hơi ngà ngà, sau khi trò chuyện cùng sếp thì được biết, Sếp cũng fan tay vịn đây. Mạnh dạng đề xuất với Sếp là chuyển địa điểm nha Sếp, Sếp hiểu ý ok liền.

Điểm danh quân số thì còn lại 7 anh em, anh em khác thì về với vợ con, lấy điện thoại alo cho friend bên KTV 135 hỏi đặt bàn, thì được còn 1 phòng lớn mới nâng cấp đẹp lắm, Friend nói anh đi 7 người vào phòng đó chơi rất là chill, vậy còn chờ gì nữa mở ngay cho mình phòng đó nha. Friend ok anh.

Book ngay chiếc Grab đến ngay và luôn, đúng là đông thật, khách ra vào tấp nập, dưới sảnh khách ngồi đâu cũng 6-7 anh china, do đặt phòng trước, nên được lên phòng luôn.

Bước vào phòng ok nha friend, đúng chất chill, tông đen, ghế xám đen, quá hợp lý. Thôi nói đến đây thôi, khen nữa mắc công mấy anh em nghĩ mình PR cho tiệm nữa thì toang, nói chung phòng ok nha anh em.

Thế là lên bia lên mồi, cũng tranh thủ làm vài tấm hình cho anh em, nhưng mấy bé vào nhanh quá, nên không chụp xung quanh được, chỉ chụp được vài dĩa trái cây, với lại vào đây không được chụp hình anh em nhé.

Anh em nhậu nhẹt, ca hét cũng đến gần 1h, khá mệt và say hết, nhưng mấy bé vui thật, đặc biệt chăm sóc sếp mình khá nhiệt tình. Mình hỏi sếp thấy hôm nay thế nào với sắp xếp của em, Sếp không nói nổi luôn chỉ giơ tay ok.

Thiệt hại:
Bill chia 7 = 1tr5/người
Tip cho bé = 1tr5/bé
Tính ra khu vực Q1 mà 3tr/người là quá ok nha anh em. Riêng tôi lo luôn cho ông sếp, thấy bé lo cho Sếp chu đáo quá nên đã gửi trước cho bé 500k
Riêng tôi thiệt 6 củ 5

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,845
1,338
0 ₿
Bác thớt mạnh dữ, 1 lần chơi hết 6 củ rưỡi luôn ^^