Dâm cô nương mang số 05

Lượt xem: 6,892

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
Sinh nhật thằng bạn thân lâu năm nên cả đám ra nhậu lai rai từ trưa đến chiều tối, đến lúc cuối thằng nào cũng ngà ngà say rồi nên bàn vô Đại Nam xông hơi thư giãn cho bớt bia rượu rồi về. Thế là các thanh niên đồng râm đã kéo nhau lũ lượt vào Đại Nam, thằng bạn thì hay đi ở đây nên nó chọn số cho anh em luôn. Đến nơi xông hơi, ngân chân ngâm mình công nhận tỉnh tảo được đôi phần để còn tới công đoạn chính nữa chứ.

Lên phòng cũng hồi hộp lắm vì ko biết thằng bạn nó chọn cho mình pé như thế nào đây, hy vọng với tình bạn bao năm nó ko cho mình lọt hố té sông. Nằm đợi em xíu mà cơn buồn ngủ kéo tới lúc nào không hay thì nghe tiếng em gõ cửa bước vào. Mình ngồi dậy và ôi trời ui thằng bạn tui ơi…… tao….. thương mày lắm, 1 cô bé xinh xắn với cặp ngực bự và làn da trắng bóc bước vào cùng nụ cười tươi và câu chào ngọt ngào “ Dạ em chào anh “ làm mình tỉnh táo ngay khỏi cơn say và thay thế ngay băng cơn hứng

“ Anh chào em “ và thằng em cũng bắt đầu thức dậy chào em luôn.

Em dáng cao ráo lắm nha các anh em chắc cũng tầm 1m65 trở lên, da trắng sáng nhìn rất thích. Face xinh xắn dễ thương nhất là núi đôi to ấy làm mình cứ rạo rực miết

Face: xinh xắn trắng trẻo

V1: to, trắng

V2: eo ót luôn

V3: bóp sướng, doggy tốt

Da trắng sáng, mịn màng sờ vô rất thích. Gu mình thich trắng trẻo, Vú bự nên nhìn pé là mình thích rồi, phải cảm ơn thằng bạn chí cốt nhiều mới được

Massage khỏe: đầy đủ bài, khỏe khoắn tỉnh khỏi cơn say ngay, pé múa lửa trên lưng 1 hồi làm mình phê thằng anh mà thằng em thì cũng biểu tình miết. vừa massage vừa trò chuyện với pé rất vui vẻ thoải mái

Massage thư giãn: cảm xúc dâng trào khi từng đường kiến bò kết hợp thổi nhẹ lỗ tai của em. Em rất nhiệt tình và chiều chuộng cho mình khám phá, V1 khủng của em như hòa vào bàn tay của mình cùng với đôi tay ma thuật của em đang vuốt ve thằng ku em một cách nhiệt tình. Tất nhiên, không thể quên được bờ mông gợi cảm đầy dục vọng ấy của pé cũng là một vũ khí lợi hại đem đến cho mình từng đợt cảm xúc dâng trào. Và mọi thứ dường như vỡ òa trong niềm sung sướng thăng hoa khi em nhịp nhàng đôi tay ấy mỗi lúc một nhanh hơn kèm theo tiếng rên đầy nhục cảm khi mình lướt vào những vùng nhạy cảm. Từng giọt tinh nóng hổi ra lò trên đôi tay ấy cũng là lúc niềm khoái cảm của mình đạt tới đỉnh

Em ra rửa tay và vào massage đầu cho mình thì cũng là lúc vừa hết giờ. 1 buổi tối thật phê và phiêu, sẽ quay lại sớm và gặp em ngay. Pác nào chưa biết thì em mang SBD 05 nhé, làm ca đêm

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
quá phê cho 1 tiệc sinh nhật, chắc mốt e tổ chức sn ở Đại Nam luôn kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: trieutulong07

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
111
22
0 ₿
em này công nhận dâm lắm, đi phê trym lắm, nhìn em ấy phê là mún phọt rồi

quangvy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
4
46
14
39
0 ₿
Em này hôm qua mình vào thì nói nghỉ rồi, ai confirm dùm mình đi

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Ko biết em 05 này cũ hay mới, chứ cách đây 5-6 năm Mười cũng đi 05 Đại nam vú khủng lần đó em ép cặp bưởi vô mặt mình xém chút nữa là chết ngộp vì vú

• Like
Điểm cảm xúc: Tư mắt kiếng

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Cho mình hỏi bây giờ phải tip 5 xị hả.. .phân vân quá. ..mình thì thường tip 3,4 xị thui nên không bít có nên đi không .

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Thực ra tip 4 xị nhẹ nhàng vẫn ok, còn em nào khiến bác thích hơn, hài lòng hơn thì 5 xị vui cả đôi bên nè