DÂM ĐÃNG CAO TRÀO CÙNG OZAWA ( HOT )

Lượt xem: 11,167

AnDyMuRay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
5
183
46
38
0 ₿
Nay chạy đi gặp khách hàng bên CMT 8 , chạy cũng mấy vòng kẹt xe quá. Tẻ qua hẻm để kiếm đường ra, đi ngang qua có cái Massage OZAWA , đi từ xa tới gần thấy cũng có chút gì đó thú vị . Cũng mới thấy hình trên diễn đàn thấy phòng ốc đẹp quá nay khám phá luôn xem như thế nào . Gửi xe xong xuôi đi thẳng vào , đc bé lễ tân cũng khá là tươi tắn tư vấn khá kĩ lưỡng . Chọn cho mình 1 vé Thái, ở đây có chọn bằng ipad luôn nha ae . Có hình trên đó luôn mới khoái chứ .hehe thế là chọn cho mình 1 bé cực kì tươi tắn luôn. Ko biết bên ngoài có như hình ko. Thủ tục xong xuôi và được a locker dắt lên phòng.

Phòng ốc khá là rộng rãi , trang trí cũng rất hoa mĩ và mộng mị, vào phòng xông tranh thủ cái cho nhẹ người thì bé ktv bước vào . Hình sao người vậy luôn, ko khác nhau là mấy . Bé ở bên ngoài cũng khá tươi tắn hơn là trong hình . Cao ráo , trắng trẻo . Bé lú đầu vào và chào mình . mình cũng cười lại và chào em .hihi . Xông ướt rồi ra xông khô , ngồi cạnh bé xíu để ngắm bé rõ hơn. Tâm sự đôi lời cho gần gũi . bé nói chuyện cũng rất là vui vẻ và nhiệt tình .Rồi bé vào pha nước và kéo mình vào bồn tắm .Tắm rửa rất chi là kĩ càng . Chăm chút thằng bé , còn nghịch ngợm thằng bé nữa làm nó cứ sượng lên .hihi

Tiếp đến là lên giường để làm khỏe : Bé làm đầy đủ bài, rất tốt , lực cũng khá ổn . Mình cũng thấy khá là khỏe khoắn. Đá nóng bé chà rất mềm mại .nhẹ nhàng đả thông khí huyết . hihi

Phần làm thái và mệt : Thoát nhẹ bộ y phục của phần trên của bé ra để chà thái . Bé đổ sữa dưỡng thể lên và thoa đều toàn thân mặt sau lưng của mình , bé dùng đường lưỡi uyển chuyên cùng làn nước kết hợp với đôi gò núi đi từ dưới lòng bàn chân đi đến tận cổ , đi tới đâu cảm nhận rất rõ rệt về sự dục vọng lên tới đó . Lưỡi bé đánh liên tục ,cái này xíu mà đánh thằng nhỏ chắc chết luôn quá hihi. Rồi bắt đầu lật ngược mình lại , nhìn thấy đc cặp zú của bé là mình lấy tay chụp lấy mà bóp nắn bóp nể .hehe phê vãi lìn . Rồi bé đi từ từ xuống thằng bạn nhỏ đã cương nãy h . Kẹp nhẹ nhàng cứ thế mà vuốt . Ôi cha mạ ơi , chịu ko nổi luôn á, phải rang gồng gánh chứ cuộc chơi đã đến hồi kết đâu .hihi tranh thủ lấy tay khám phá bé , thò thẳng ra sau vỗ mông bạch bạch rồi thò luôn ngón tay vào trung tâm sâu thẳng của bé . Nước nôi đâu ra mà mới chạm nhẹ thôi mà đã có rồi , dâm quá nha bé .hehe Tới lượt bé chụp thẳng lấy thằng bé , cứ thế mà đá lưỡi kết hợp những dòng nước ấm áp trong mồm . Rồi cúi nhẹ xuống ngậm 2 quả trứng của mình . ôi phê vãi . Mút lấy mút kể , rồi bé lại ngậm nước lạnh bắt đầu Bj . Ôi thề pha này mình xém bung luôn. Hên kìm lại đc , từ nóng sang lạnh , rồi cứ thế mà đảo ngược lại .Bé bú mút 1 cách rất ngon lành, bất chấp mình làm gì luôn .hihi . Rồi cái gì đến cũng đến , làn nước ấm cùng cái lưới thật sự rất lợi hại đó ,cứ quấn lấy thằng nhỏ mình, chịu ko nổi nữa . bé biết mình sắp ra nên bỏ ra sục mạnh hơn, bắn tung tóe luôn . Phê vãi , nằm nghỉ xíu rồi bé dọn dẹp và đứng dậy tắm lại cho sạch sẽ . Tâm sự đôi điều rồi chào nhau ra về. Khá là thoải mái . hihi

Tổng quát về bé này :

SBD : 07

Mặt mũi khá xinh và rất ưa nhìn. Theo quan điểm của minh

V1 : căng mịn

V2 : ôm gọn

V3: căng đép, vỗ là kêu

V4 : nước nôi là tha hồ . như cái thủy đập hihi

Tổng thiệt hại : tic 500k , tip 500 , locker 20k . lần sau đi ngang qua sẽ gé nơi đây nữa . Nơi đây có vé rất thú vị đấy .Hihi

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿
Nghe hợp lý ah, khoái cái vụ Ipad, kế nhà, rảnh chắc cũng tạt nhẹ 1 phát thử

• Like
Điểm cảm xúc: AnDyMuRay

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Tạm thời về thành hồi sức vài hôm ạ rồi để tuần sau tính, từ trc Tết đến h gần như Non Stop rồi, nên làm nóng nữa là chắc quéo lun ạ...:confused:

• Like
Điểm cảm xúc: AnDyMuRay

Baoka

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/1/19
Chủ đề
1
9
1
33
0 ₿