Dau Tay da ra di

Lượt xem: 4,323

Tuan satgai

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
5
103
13
0 ₿
Hom nay noi chuyen voi 1 dua ban hay di 64 noi em ay nghi luon roi. Sap lay chong roi. Hoi buon, biet vay vao gap em lan cuoi

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Hi vọng em gặp được người đàn ông tốt.

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
64 tên gì vậy?

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Mình gặp e hồi khoảng 2 tháng trước ...e còn tâm sự là có nhiều chị làm ở đây sau khi nghỉ một thời gian thì quay lại và tuyên bố không có cái nghề nào kiếm tiền dễ bằng cái nghề này cả và còn quen được nhiều người làm ăn. Nên các chi thường tranh thủ lúc trẻ kiếm tiền cho nhiều, đến khi khoảng trên 25 thì lập gia đình hoặc có số vốn làm ăn

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Và e kết thúc 1 câu nghe xanh rờn: em phải kiếm tiền, và khi lập gia đình e sẽ kiếm một người thành đạt chứ không phải 1 công tử giàu có ăn chơi

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Bá đại trên từng hạt gạo. Vì các em thấy cho là mình đẹp mình ngon... Nhưng bàn tay cũng có ngón này ngón kia, có nhiều bé biết vươn lên, mình cũng rất ủng hộ. Mấy em như bro nói chắc chưa nghe qua câu: xài sang như đuỹ. 1 thằng thành đạt sẽ chọn em sao??? Có thể do chân mấy em dài còn não thì ko! Mình ko miệt thị vì mình cũng nể nhiều em, bước ra là ko quay lại và đi học ra nghề làm mình rất trân trọng và cũng giúp đỡ đó thôi.

kontiki

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/7/13
Chủ đề
2
98
6
0 ₿
E này thấy bình thường đâu có gì đặc biệt đâu mà nhiều bác mê dữ :-|

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
đúng, haha, tui đi đc em chừng 2 3 lần, lúc em mới vô làm 2 3 năm trước. sau đó service em xuống, em chảnh hơn, nên ko đi nữa.

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Em này đang yêu 1 công tử nhà giàu ở Pleiku. Có phải doanh nhân thành đạt như em ấy mong hay không thì cứ lên Pleiku hỏi anh ấy rất nhiều người biết nhé haha

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

Gangstar

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/1/17
Chủ đề
0
48
11
36
0 ₿
Nhung bac nao tưng mén em. Tháy tiec len chia se pm xac nhan e nghi. Chuc em hanh phuc thi ko noi. Con nhung bac binh luan cuoc song tuong lai nay kia . Ng ta quen ai. Thi ke ng ta di. Mien sao ngay luc nay e hanh phuc la dc rui

student of psychology 1

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/3/18
Chủ đề
0
3
2
32
0 ₿
tôi thích quan điểm của bác. Hạnh phúc hay không chỉ có em ấy mới biết, chúng ta là ai mà lại đi phán xét người khác có hạnh phúc hay không? Công nhận nhiều người thích phán xét người khác theo suy nghĩ của mình quá

• Like
Điểm cảm xúc: Gangstar

Gangstar

Tập Sự
Bé Tập Massage
9/1/17
Chủ đề
0
48
11
36
0 ₿
Dung rui bac. Em ay cam thay tim dc hanh phuc. Toi luc doi nghe. Thi giai nghe thoi. Bac nao tung gap em ay. Thay mén thi vui cho em ay. Con cac bac ko lien qua gi. Thi doc binh luan xong bo qua di. Neu thich binh luan. Thi vo binh luan nhung em khac hien con dang lam.

• Like
Điểm cảm xúc: student of psychology 1

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿

Bởi vây đó bác, mình chỉ vào kể tâm sự của em ra thôi mà mọi người hùa nhau nói thế này thế nọ ...nên nhiều khi vào forum cũng chẳng muốn chia sẽ cái gì ... thôi bác thông cảm, ai cũng có lòng ganh ghét và đố kỵ

• Like
Điểm cảm xúc: student of psychology 1

student of psychology 1

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/3/18
Chủ đề
0
3
2
32
0 ₿
1 phần cũng vì mấy em này tài thì không có mà cứ đòi lấy chồng đại gia, nên các bác ấy ghét. Nhưng các bác ấy vẫn không thể mặc kệ cái điều đó. Nên lúc nào họ cũng thấy khó chịu. Ý tôi đơn giản là đừng để bản thân mình khó chịu vì lời nói của người khác

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿