DDCN mang gương mặt thiên thần.

Lượt xem: 2,480

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phú mập mạp

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/1/19
Chủ đề
4
35
35
36
0 ₿
Chào các đồng chí! Hôm rồi tui mới có 1 trải nghiệm nhớ đời với cô bé 27 ở WINDY SG. Ta nói...gương mặt thiên thần nhưng mà...là ddcn đó. Trời ơi các đồng chí đừng để bị lừa như tui rồi lạnh hậu quả khôn lường nhé! Trời lành lạnh, nên chui tọt vào windy tìm mấy bé tâm sự rồi sẵn "sưởi ấm" con cờ hym nuông. Tính vào thăm bé 06 mà bé bận mất...tìm 01 thì đang nghỉ bệnh...16 bữa đó off tr ơi luôn. Thôi thì random luôn. căn phòng 603, bước vào phòng là kết liền dth nè, cười nham hiểm dễ sợ. Nhưng mà tui đâu có biết là mình bị lừa tình. Cũng thay đồ, xông rồi tắm các kiểu. Đây, đây, cái lúc tắm nè bé mới hiện rõ bản chất thật. Tui bị bé cưỡng hôn, cưỡng dâm và thư giãn ngay trong bồn luôn mà ấy lắm...chả biết phải nói sao nữa. Mấy đồng chí cứ ghé thử sẽ biết T.T!! Về services + màn massage thì các đồng chí khỏi phải lo tốt không phải bàn luôn. Đặc biệt thư giãn xong có bonus nhé, thử sẽ rõ nè

Đánh giá:

Services: BJ 90%, HJ 10%. Đá bi đá cột, xoáy nòng, 69 vét máng các kiểu. CIA và WC có luôn.

Face 7/10
V1: 8/10
V2: 10/10
V3: 8/10
V4: vỡ đê

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and dnht

phú mập mạp

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/1/19
Chủ đề
4
35
35
36
0 ₿
đa tạ bác nè!

chuẩn k cần chỉnh luôn đó bác

hùm mỗi người mỗi kiểu mà bác, tui thấy như v là ok rồi. chứ bự quá xệ cũng chả thích lắm

đúng r bác nè ^^

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.