Đê mê cùng em 18 P.A

Lượt xem: 2,192

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boybanhbeo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/16
Chủ đề
4
52
15
0 ₿
Tối qua sau khi nhận được code Thái từ Bé Đẹp thì mình liền nhảy lên con xe phi qua P.A để tận hưởng dịp may hiếm có này ngay. Đến nơi thì thủ tục check code khá là nhanh chóng, mấy bạn nhân viên rất chi là lịch sự. Mình được 1 bạn dẫn lên phòng trong cùng, theo mình phòng ốc ở đây khá sạch sẽ, nhạc du dương cùng với màu sắc trong phòng hòa hợp với nhau khiến mình thấy rất thoải mái và hưng phấn. Mình thay đồ vào xông hơi được một lát thì e xuất hiện, ấn tượng đầu tiên là nước da e hơi ngăm nhưng lại rất quyến rủ, thêm khuôn mặt có nét gì đó của người con gái miền Tây và nụ cười nhẹ nhàng khiến mọi thứ tối nay lại càng trở nên hoàn hảo. E bước đến và tháo khăn quấn của mình ra bảo: "A vào bồn đi e tắm cho nha!" Ôi giọng nói nghe thật là mát tai làm sao. E ấy tắm táp cho mình và thằng nhỏ khá là kĩ lưỡng, sau đó thì mình leo lên giường và nằm tận hưởng.
MS khỏe: E làm rất có tâm, đủ các bài đá nóng, bẻ người, dậm lưng, um sùm sùm,... nên các bác cứ yên tầm phần này về thời gian và kỹ thuật của e.
MS thái: E tắm lưỡi toàn thân cho mình từ gốc đến ngọn, cùng với âm thanh kích thích của e khiến mình cảm thấy như đang rơi vào thế giới của sự đê mê và khoái lạc. Một điểm cần nhấn mạnh của e chính là tuyệt kỹ BJ ngược, đang lim dim nằm hưởng thụ chiếc lưỡi của e thì bỗng thằng e mình cảm thấy âm ấm và ẩm ướt, ÔI PHÊ! thật sự là rất phê. Mình đã cố gắng gượng để không dương cờ trắng trước e lúc này. Sau đó thì e bôi trơn toàn thân cho mình và bắt đầu đi vào phần chính của Thái với cặp ti rất chi là cưng, lúc này mình chỉ biết nằm hưởng thụ thôi các bác à. Phần xấp xong thì cũng đến phần ngửa, không hiểu sao mình thấy e rất nhiệt tình và như đang cố gắng phô diễn hết các tuyệt kỹ của e, cũng là chiếc lưỡi ấy, đôi gò bồng ấy, nhưng sao lần này cảm giác đê mê lại được nhân đôi, những điểm nhạy cảm trên cơ thể đều được e kích thích một cách tuyệt vời, lick ti à mà không phải gọi là "yêu ti" chứ, BJ, bánh bao kẹp xúc xích,... mình phê quá nên đầu óc mộng mị chẳng nhớ được nhiều, các bác vào sẽ được hiểu rõ hơn nhé. Trong lúc chăm sóc cho mình và thằng nhỏ thì e rất hợp tác để 5 cô tiên của mình khám phá chốn thiên đường trên cơ thể e từ Hoa Quả Sơn cho đến Động Bàn Tơ, mọi thứ đều đẹp và nên thơ. Sau một hồi không cầm cự được nữa mình đã phun trào trên đôi gò bồng của e ấy. Thật là thỏa mãn các bác ạ! Chắc chắn lần sau mình sẽ còn ghé thăm e ấy, hihi.
Đánh giá về e: số 18, tên Ng
V1: mềm mại, size bưởi
V2: đầy đặn
V3: căng mọng
V4: gọn gành, lênh láng.
Tick: code (free)
Tip: tùy vào mức độ hài lòng của các bác nhé (mình 700K)
Cảm ơn BĐ đã tặng mình một bữa "yêu" đầy thú vị nhé, cảm ơn các bác đã bỏ chút thời gian quý báu nghe e tâm sự nhé. Và lời cuối xin chúc cơ sở P.A Relax làm ăn ngày càng phát đạt! Thân ái và chào tạm biệt.

Neon

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
30/5/16
Chủ đề
1
132
27
0 ₿
Nhớ lắm chiêu kẹp xúc xích của em, chưa bao giờ mình chịu qua được phút thứ 6.
Đề nghị thớt lần sau nên xuống hàng chấm phẩy cho đỡ mỏi mắt

• Like
Điểm cảm xúc: boybanhbeo

boybanhbeo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
18/6/16
Chủ đề
4
52
15
0 ₿