Đê mê với e 19

Lượt xem: 1,411

Ama2ing

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/10/18
Chủ đề
1
62
7
29
0 ₿
Hôm trc đi nhậu về toàn thân mệt mỏi đau nhức thế là quyết định đi đến ánh dương lúc đó cũng 22h rồi . Đến nơi check code cama book ngay vip thái rồi đc locker đem lên p vip 4 locker hỏi muốn e nào ko thì bảo random đi . Vào xông đc 10p thì e vào cũng đang mệt chưa ra liền ngồi thêm 5p nữa để e nó đợi rồi ms ra lúc ra ôi rồi nhìn e xinh quá xinh còn mặc cái áo gợi cảm nữa chứ làm thằng đệ bật dậy luôn ngại ghê hỏi han thì biết e số 19 rồi e đưa vào bồn tắm rồi lau rửa sạch sẽ đặc biệt là chiều chuộng thằng đệ làm thằng đệ đồng khởi hoài ko chịu xuống
Bắt đầu phần khỏe : thì e làm đủ bài đủ lực xáo tan bao mệt mỏi của mình

Tới phần massage mệt thì em làm rất nhiệt tình , làm tình cứ như người yêu. sau phần tắm lưỡi tê tái thì em cho hai bình sữa chà lên chà xuống, chà tới đâu phê tới đó. Sau đó em lật người lại lick-ti hôn từ trên xuống dưới. Rồi đi thái, BJ vừa làm tình vừa rên cứ như JAV. Thật là không biết diễn tả sao nữa. kkk đc cái e chủ yếu BJ sướng tê người

Cầm cự được chừng 10 phút mình cũng out trong sung sướng. Em xoa bóp thêm chút rồi tắm rửa lại sạch sẽ và ngồi cạnh tâm sự.

Nhận xét: CSVC ok, nhân viên nhiệt tình, số anh em nên tận hưởng.
KTV dễ thương, dễ nhìn, nhiệt tình, dễ nói chuyện
Vòng 1 : 7đ vừa tay
Vòng 2 : 6đ có chút lipit
Vòng 3: 8đ đầy đặn
Vòng 4: chưa đc check vì e bảo đến ngày xui ghê

Thiệt hại: Tic 3xx, tip xxxk, locker xxk