Đệ Nhất << 71 >> ❤️❤️❤️ Ước gì ... ta là của nhau !!!

Lượt xem: 15,201

Ir0n Man

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/18
Chủ đề
3
39
15
35
0 ₿
Đánh cái tài Man city vs Chelsea. Mc nó đá như cái máy vậy mà cả trận nổ đúng 1 trái banh. Làm thua sml. Buồn quá đi xã 1 cái cho hết xui.
Đi đại Đệ Nhất mẹ nó cho rồi,tại vì nhà sát bên đây. Chứ chỗ này giờ cũng chán thấy mẹ.
Vô tới thay đồ lên thẳng luôn,khỏi tắm xông hơi gì luôn. Chút xíu thì có 1 em zô. Ừ thì zô đi e. Face e này khá đẹp. Chân mày đậm,mắt to. Trông kểu đại loại như kều nữ thập niên 90. Cổ điễn sao sao á
Về phần masssge khoẻ thì cũng ok. Vừa đấm vừa thổi lỗ tay vừa móc kích thích thằng e cũng phê phê
Còn sv thì khá ổn. Nhiều chiêu dồn vào 1 chỗ. Nào là kiến bò,xoáy nồng xoắn ốc tùm lum hết. Đến giai đoạn cuối thì 1 tay e vuốt trụ,còn lưỡi thì lick ti mình,2 tay mình thì bóp 2 vú e nó. Lâu lâu thì mình chuyển xuống bop đít và sờ trym e nó. Bóp tới bóp lui,kèm theo âm thanh nhẹ nhàng như gấu nhà. Chốc lác thì mình cũng bắn 1 phát ra tung toé khắp nơi.
Xong xui thì e lấy khăn lau nhẹ nhàng vắt cho cạn tàu ráo máng ko còn 1 giọt và đi rữa tay.
Đánh giá sơ sơ
Face ok đẹp
V1: hệ cam lai bưỡi
V2: thon thả
V3: tròn tròn căng căng
V4: như đám rừng,dạng giống như vạch lá tìm sâu
Mình thích cách noi chuyện của e nó, dạng ko khoe mẻ,chảnh chẹ và than khổ sở gi het. Lúc làm xong thử cho e nó 200k mình nói hôm nay kẹt tiền quá. Hẹn lần sau cho e thêm mà thấy e nó cũng vui vẻ đưa mình ra tới ngoài. Nên mình quay lại cho e nó thêm 300. Nghe bé nó tâm sự lúc trước lấy số 15,sau đó đỗi lại thành 71
Điểm trừ là dàn phục vụ ở đây nó lơ lơ quá. Quăng lúa cho tụi nó thì nó mới chỉn chu với mình chứ ko kêu nó nhiều khi nó ko thèm tra loi minh
Nói chung chỉ vậy thôi.
Cam on ae đã đọc

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Mình đi ms dàn phục vụ thì kệ tụi nó thôi, đừng đụng chạm gì mình là đc.

PS : Nghĩ sao thằng Chelsea đá tử thủ mà ManC hiếp dâm sao đc hả bác.

Ir0n Man

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/18
Chủ đề
3
39
15
35
0 ₿
Chelsea đâu phải dạng cùi mà đá như vậy. Thà thua thì bỏ chứ đá kểu như vậy mà kêu ko sợ quá mà thủ hả bác

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Đi thử 61 đi thớt,đẹp ngon mà ko biết skill dạo này lên chưa

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
194
0 ₿
thêm thông tin 61 đi bác, bữa sau check. ĐN 1 thời tui nằm vùng, sau này xuống quá ko đi nữa, với lại bị kẹt giữa 2 thằng MT.

• Like
Điểm cảm xúc: Khuyet_danh

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
61 người hải phòng,xinh kiểu hotgirl,body gym nên đẹp chữ s, hơi chảnh nên cần cao thủ vào tiếp chiêu,đoạt mệnh thập tam kiếm của tại hạ không đánh lại

Thích Giao Hợp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/18
Chủ đề
1
11
2
42
0 ₿
61 làm thì dâm đó, còn cái mặt nhin ghê quá bác,tui muốn lại luôn. Bác nói quá à. Tui có hình luôn nè. Muốn coi ko

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
phải em kiều trinh hải phòng em của 60 ko pak,em đó mà thấy ghê chắc gu của bác hơi lạ

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
194
0 ₿
gởi hình đi bác, ko thích gái bắc lắm, mà thấy hình ok thì check.