Q.10 Đêm matxa tê tái cùng thần dâm 52

Lượt xem: 415

AndyLauch 3910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
4
15
14
0 ₿
Tuần trước mới đọc được bài riviu em 52 cuồng dâm bên PA thấy hứng và nắng cực quá phải đi thử em 52 này liền cho nóng hổi

Alo cho lễ tân và may mắn book đc em 52 mình liền xách xe chạy tới con đường sung sướng SVH. Tới nơi được đón tiếp nồng nhiệt, check in nhanh gọn chưa tới 3 nốt nhạc, ngồi nghỉ uống nước chút rồi được dẫn lên phòng liền

Vô phòng thay đồ xông hơi ngồi chờ em, chưa tới 3 phút là em vô rồi mà bữa giờ hơi cảm mệt mỏi nên mình kêu em ngồi chờ mình 10p để mình xông hơi cho khỏe rồi ra chiến với em. Xông hơi xong bước ra em tới lau khô người cho mình khá chu đáo, sẵn tiện ngắm nghía body của em luôn, công nhận body của em thiệt là ngon lành ngon từ thịt ngọt từ xương luôn, ngực tấn công mông phòng thủ nhìn là biết DDCN thứ dữ rồi. Vừa lau khô xong là em ôm chầm lấy mình, hun hít liếm tai liếm cổ rồi chà xúc xích, ngậm BJ hấp diêm mình rồi, quả đúng là ma nữ cuồng dâm của PA có khác, vừa làm 1 chút mà mình đã phê cây hàng cứng ngắc, sợ chịu không nổi nên mình kêu em dẫn vô bồn tắm

Vô bồn tắm sau màn tắm rửa sạch sẽ em tiếp tục hấp diêm mình với các chiêu liếm lưỡi kích thích như con rắn cực kỳ nhột và phê, rồi tới chà xúc xích, đá trứng cút, ngậm lút cán phê quá trời, may mà kịp kêu em nương tay nên mới không bị out sớm trong bồn tắm, lên giường matxa phần matxa khỏe em làm bài bản, đấm bóp đá nóng đủ bài, tới phần thư giãn em vừa trườn nuru vừa liếm lưỡi khắp người, cái lưỡi của em đi tới đâu là mình phê nổi da gà tới đó, xong em lật mình lại chơi thế 69, vừa được em BJ 69 vừa húp sò lông của em thiệt là phê, sò của em nhiều nước bú liếm sướng thiệt, sau 1 hồi quần nhau thì cuối cùng mình cũng bị em hạ gục và bắn tinh vô miệng em thiệt sướng và phê lòi. Nằm nghỉ mệt xíu được em tắm rửa lại và xuống phòng thanh toán rồi ăn 1 chút lấy sức về nhà kết thúc 1 buổi matxa tê tái cùng thần dâm 52 PA

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Súng máy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
221
1,763
1,265
0 ₿