Đêm nhẹ nhàng trúng xổ số cùng 18 P.A

Lượt xem: 1,174

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThiÆN✭¶Hü

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/6/17
Chủ đề
4
113
27
0 ₿
Lâu mới vào diễn đàn vì tính chất công việc bộn bề nhưng may mắn thay lại trúng dc event xổ số liền xách đít lên phi tới P.A Relax. Bảo vệ nhân viên locker vẫn vui vẻ như ngày nào mặc dù đi Code Free từ Mod :rolleyes:. Bữa trước đã trải nghiệm dc pé 06 khá tuyệt vời nay nghe đồn 18 đang hot thì kêu ngay 18 và may mắn lần 2 đã mỉm cười là 18 đang trống kaka :D.
Phòng ốc thì ko có gì phải bàn nữa 9/10 rộng rãi, trang trí đẹp mắt, phòng xông đủ nóng kèm theo tý nhạc du dương rất thoải mái.

- Đánh giá sơ bộ pé 18: ( Chuyên làm ca chiều tối )
+ Face: Xinh có nét, biết bắt chuyện rất vui vẻ, pha tý ddcn và hay đòi hấp diêm người ta
+ V1: 7đ cam vừa tay
+ V2: Nhìn chung cân đối
+ V3: 7đ hơi căng :cool:
+ V4: Nước nôi lênh láng đầy đủ, thoải mái vô tư

- Ms khoẻ: Phải nói là khá tốt vì trước kia Pé đã từng làm bên Spa. Bác nào đang mệt mỏi hay có chuyện ko vui cứ tìm đến 18. Pé dập cho mấy phát là phấn khởi vui vẻ hẳn ra kaka :D. Đá nóng túi nóng đầy đủ cả rất dễ chịu nhé.
- Ms mệt: 1 style rất chi là rùng rợn trong ngôi nhà ma vì pé là 1 con ma nữ đi đường lưỡi quá điêu luyện, tê tái thằng anh làm ảnh hưởng đến thằng em đòi biểu tình, pé liền chộp lấy bj lút cán nhiệt tình ( có bj ngược lun nha ). Thằng a chống đối liền tha thằng em quay sang dập thằng a tiếp :eek:. Dập 1 hồi pé lại xuất chiêu núi đôi đại pháp cà phẳng đường lưng đèo kèm theo tý đường ray lưỡi chạy dọc theo 2 mạn sườn núi pha tý âm thanh kimochi rất chi là tê tái con gà mái. Cuối cùng là bj + hj đánh bại đối phương trong 1 nốt nhạc. Phần sau thì ai cũng như ai thôi ko nói thêm nữa. Đầu hàng vô điều kiện và rút quân ;).

Tic thái free + tip >*** 16/5
18 là 1 con số đáng check. Bác nào khó tính quá thì cũng ráng châm chước cho vì pé cũng rất nhiệt tình. Chúc toàn thể ae có 1 ngày vui vẻ.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng Bác ngon trym nèk...:D

L.O.X