Gò Vấp Đêm ổn áp bên em #29 Nữ Hoàng

Lượt xem: 690

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,594
1,703
5 ₿
Chuyện là có hẹn với ae ra tâm sự mỏng. Cũng được dịp diện kiến Quách Tĩnh đại hiệp nổi tiếng gần xa. Nên tui ko ngại vượt chông gai và đến cái hầm...rượu. Chúng tui giao lưu trong rộn rã tiếng cụng ly. Mà kiểu gì cũng quay lại chủ đề tăng kế sẽ đi đâu. Ở đây roài thì qua Nữ Hoàng vậy nghe nói có các bé hợp mắt nên tui cũng trải nghiệm xem sao

Locker đón chúng tui với sự thân thiện. Nhìn ku cậu cũng ngon dzai phết. Ah tui ngắm hình một lát thì chọn bé 29. Trong lòng có chút hồi hộp. Ngồi uống miếng nước suối lại cho bình tâm đã. Khi vào phòng tui đánh giá csvc sạch sẽ có đủ cả xông hơi, toilet, bồn tắm khá là rộng cho hai người đủ sức vẫy vùng. Khúc này thấy hài lòng rùi đấy.

Nhịp giò chút thì em vào. Đập vô mắt tui là cô bé mét rưỡi hơn chút. Khuôn mặt em dễ nhìn và đon đả chào tui. Bật chế độ quan sát thì cảm giác em này chưa hẳn đã ddcn nhưng lại có cái gì đó cần khám ko phá. Chúng tôi trò chuyện trước cho có không khí. Rùi tui cũng táy máy em chút. Đánh giá ngoại hình ẻm như sau:
V1 cam lai mỹ
V2 cũng có eo
V3 khá là vừa tay

Em đưa tui vào tắm. Trong làn nước mát em tắm gội cho tui kỹ càng. Tui thì đảo mắt quanh toà thiên nhiên của ẻm. Và liền bắt đầu sờ mó. Em cũng đáp trả lại. Với những skills em làm căn phòng tăng nhiệt độ lên. Bước ra em cẩn thận tắt máy lạnh rồi lau người cho tui. Sau đó đưa tui lên giường. Phải chi ẻm đè tui ra.

Phầm đấm khoẻ em làm cũng ổn. Lực vừa và cũng hợp tác làm phần cổ nhiều cho tui. Sau đó là phút yên lặng và tui hiểu chuyện gì sắp xảy ra

Với dòng dưỡng thể lành lạnh, em dùng cặp bồng đảo đưa tui đi du lịch thái lan, kèm theo đó là đường lưỡi đầy ướt át, cùng đôi tay sờ soạng tui. Tui thoáng nổi da gà. Vốn định nằm im tận hưởng nhưng có thằng lại rục rịch bên dưới. Định nói ẻm ko ấy mình lật lại rồi đi đường quyền kiểu khác dzy he em. Và may quá, em cũng cho tui quay lại, rồi đẩy nhanh tốc độ. Tui dễ gì chịu trận. Nên phải phản công bằng các chiêu thức rờ rẫm v1, kéo qua ôm cái v2, xoa v3 cái nào, rồi ko quên hỏi thăm cô bé. Em liền tung đòn dữ dằn hơn. Nào đá bi liếm cột rồi bật dàn hifi, đẩy nhịp lên, hì hục như muốn ăn tươi nuốt sống tui. Thôi chống cự gì tầm này nữa nên dàn binh lính cũng đầu hàng thôi.

Xuống quầy tip theo sự hài lòng. Nằm thở dốc. Rùi tán dóc với anh em cái. Ra về trong ok. Đêm nay ổn áp ngủ thật ngon

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
ngon nha ngon nha, X cũng đi nữ hoàng mà chưa kịp viết nữa, chắc phải làm 1 bài cho bằng anh bằng em :2onion2:

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and Listerine Cool

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
49
1,618
1,303
31
0 ₿
Bác hay thở dốc nhỉ, chắc cần hô hấp nhân tạo nhiều lần với các bé Nữ Hoàng nè :2onion2:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage Nữ Hoàng

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
4/6/22
Chủ đề
5
39
24
0 ₿
dạ cảm ơn a đã tin tưởng ạ , chúc a thật nhiều sk hẹn gặp a vào thời gian gần nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

hắc bạch vô thường

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
67
26
0 ₿
tả như bác bị hấp diêm ấy nhể