Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

đêm say cùng em 18

Thảo luận trong 'Massage Dubai Bình Tân' bắt đầu bởi ddfafasfasd, 11/1/19 lúc 02:49.

Lượt xem: 555

1. ddfafasfasd

ddfafasfasd Bé Chưa Biết Gì

Số là em cũng hay chạy qua lại khu vực Bình Tân q11 để đi chơi với mấy thằng bạn thân, trước đó thì cũng có nghe nói về việc cơ sở có xây thêm vài phòng mới nên tranh thủ lúc hơi ngà ngà máu dê cũng nổi lên thì em nghĩ tới ngay Dubai Bình Tân, chạy tới nơi thì đc nhân viên tiếp đón nhiệt tình, tới nơi hỏi em số 68 thì nhân viên bảo là em nó làm ca sáng ( buồn ơi là buồn) thôi thì cầm đt lên xem report của anh em số 18 khá ô kê nên em cũng gọi số đó luôn, cảm nhận đầu tiên khi bước vào phòng mới thì chỉ có một từ, Đẹp! có cả xông hơi và xông khô, giường nằm khá là thoải mái nữa, ngồi xông một luca thì em số 18 bước vào , sau màn chào hỏi thì em cũng bắt mình tuột hết xiêm y để tra khảo, em nó vừa tắm vừa Bj nữa nên là mém ra luôn ấy may mà em nó dừng kịp, cảm nhận đầu tiên về em số 18 là nghịch vkl :)) và dâm nữa, sau phần kì cọ tắm rửa sạch sẽ thì việc gì tới cũng tới, em nó đấm lưng massage lực tay ổn và đầy đủ các bài phần này mình cho 8 điểm
    Tiếp tới là massage mệt, sau cái màn chào hỏi trong lúc tắm thì thằng em mình luôn trong tình trạng muốn ra trận :))) cộng với cái tính nghịch ngợm của em 18 thì cái gì tới nó cũng tới, em làm rất chuẩn luôn! từ việc dạo đầu cho tới tiếng em rên khe khẽ làm mình phải thua trận!
    đánh giá chung cho số 18 mình đi thì:
    face: 7 đ hơi tròn tí nhưng oke
    v1: 7 đ hệ cam việt nha anh em
    v2: do tạng người em hơi to nhưng vẫn ổn áp lắm 7 đ
    v3: cái này thì khỏi nói 8 đ luôn
    v4: mình check không kĩ lắm nên k dám bình luận nhiều
    tic mình đi là vé Thái có code 430k nha mọi ng, xong một buổi say cùng em số 18 Dubai Bình Tân thì cảm giác thoải mái ùa về, mình về đánh một giấc tới sáng rồi nghĩ tới ngày quay lại với em nó thôi hihihi.

Đang tải...
  2. Chu muoi

Chu muoi Massage Nghiệp Dư

Em 18 mà được cái v1 to tí nữa thì tuyệt vời

Tư mắt kiếng thích bài này.
  3. Doggy 96

Doggy 96 Bé Thích Massage

Vừa vừa vậy ngon r bác

4. Ba Con Sói Xanh

Ba Con Sói Xanh Bé Tập Massage

Chúc mừng bác e nó đá bi cũng phê đáo để