Đêm tâm sự cùng cô bé 42 PA

Lượt xem: 2,240

Trainhalanh93

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/4/19
Chủ đề
1
2
10
30
0 ₿
Tình cờ đi lạc vào PA để giải stress sau 1 tuần căng thẳng cùng mấy đứa bạn, nói chung là cũng là lần đầu tiên đến PA nên cũng khá bỡ ngỡ =)) , tham khảo mấy bác thì bảo là bé 09 là ngon nhất nhưng mà gọi thì được báo là hôm nay bé off , hơi buồn định bụng gọi random nhưng không hiểu sao buột miệng gọi số 42 tưởng không phê mà ai ngờ phê không tưởng =))
Vào phòng tầm 10p thì bé lên , giọng bé vừa cất lên thì ôi thôi sao mà nó đáng yêu đến thế nhỉ đậm chất con gái miền tây ( thích hợp cho bác nào có sở thích tâm sự tình cảm nhé )
Đầu tiên là bé tắm cho mình, mình thả rông cho bé tắm mà như tắm cho trẻ ấy , bé tắm mà tay cứ nghịch thằng nhỏ , còn khen thằng nhỏ mình to nữa chứ ( k biết phải thật lòng k )
Phần khoẻ thì k bàn tới , tới phần Thái thì phê thôi rồi , lưỡi bé đánh điêu luyện khắp cơ thể , xong rồi 2 cái bầu sữa trắng tinh chà hết vào da thịt mình ( nói chung là phê thôi rồi ) , bé còn có cái skill thả kiến khiến mình tê tê.
Hình như phòng Vip 8 nước nóng hư hay sao ấy , k bật được phải tắm nước lạnh bonus thêm cái điều hoà 16 độ nên hơi cóng , bé thấy mình lạnh liền ôm lấy mình eo ôi nó ấm ..
Thái độ của bé thì rất là nhiệt tình, thằng nhỏ mình lâu ra bé HJ đến nỗi mà bảo e mỏi quá anh ơi , a phụ e tí nhé . Thấy thương bé thôi mình đành tự xóc vậy, thế là bé thảnh thơi khẩu dâm mình ra trong sung sướng...
Face: 8,75d ( chắc là do hợp gu của mình , da trắng , có duyên )
V1: 7,5d vừa tay nhé , đầu ti dài mút phê lòi
V2: 8d có eo , mình dây.
V3: 7d mình ít sờ v3 , chỉ ngắm từ xa có vẻ ok
V4: nước nôi đầy đủ nhé , ấm áp như suối nước nóng
Lần đầu trải nghiệm ở PA rất là hài lòng .. Chúc e đông khách
P/s: Hôm mình đi là tối t7 , nay mới rảnh để review, định bụng xin sdt bé làm thêm vài kèo nữa mà quên mất ( k biết e có đọc bài này k thì ib cho a nhé )

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Chúc mừng bác cũng phê với khẩu zâm của em 42:D

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Quang2311

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/4/19
Chủ đề
0
4
2
29
0 ₿
Ủa ở PA có BJ mà đúng k nhỉ bác? Tính đi PA Thái nhưng mà nếu k có BJ thì khó vì e chỉ ra đc khi BJ th

Nangcucex

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/4/19
Chủ đề
12
45
13
36
0 ₿
Vé Thái hả bạn, ở đây có vé tắm tiên không nhỉ