Đêm thư giãn cùng bé 29

Lượt xem: 5,011

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Shinsen999

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/10/16
Chủ đề
3
166
8
34
0 ₿
Hi các anh em trong diễn đàn.

Sau khi may mắn nhận được code từ Mod @Logan mình nhanh chóng phi con ngựa sắt còm cõi đến địa chỉ quen thuộc.

Sau các thủ tục check in, mình được anh looker dễ thương đưa lên phòng. Vào phòng xông, thả hồn trong sương khói mở cửa ra và gặp ngay em đang ngồi chờ ở ngoài.

Mình ngồi tám với em nó cũng khá lâu, điều tra lý lịch rồi sau đó mới vào tắm và lên giường nằm chờ em nó mần thịt.

Oánh giá service:

Khỏe: đủ bài, lực vừa phải, kết hợp kích thích nhẹ. Tuy nhiên không có các khoản chăm sóc sắc đẹp như các tiền bối khác của bé. Anh em nào đi nhiều chắc biết rồi ha.

Kỹ thuật: với V1 theo mình là rất chuẩn so với dáng của bé , bé làm thái đặc biệt rất kỹ ở phần chân, cảm giác lưỡi 1 bên, ngực 1 bên rất là phê. Sau đó mình cũng lật ngửa và tiếp các tuyệt kỹ danh truyền thiên hạ: lau cột, nút bi, bánh mỳ kẹp súc xích... đầu hàng trong vòng 5p vì âm thanh hifi của em nó. Hix hix.

Xui cái là hôm đó cả em nó và mình đều đang bị bệnh nên phần kỹ thuật không được hoàn mỹ lắm. Hẹn tái ngộ em lần sau.

Điểm học lực của em nó như sau:
Face: 6d - ưa nhìn, mặt teen.
V1: 7d - cam việt chất lượng châu âu.
V2: 7d - gọn gàng.
V3: 7d - căng đét.
V4: không khám phá.

Kết luận: bé 29 khá ổn và còn nhiều tiềm năng phát triển. Kết thúc 01 đêm thư giãn hài lòng.

Cám ơn anh em đã xem report và Mod đã tài trợ em code.

Chúc diễn dàn ngày càng phát triển để anh em có địa điểm thư giãn chất lượng.

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Tèo 2018

DTNBtimem

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
14/6/17
Chủ đề
14
477
104
26
0 ₿