Đêm tô châu - cần thơ

Lượt xem: 7,842

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Giờ mới tỉnh dậy để rp luôn hehe
Đặt chân lên ct lúc 17h, các bác hẹn off mà lại ko đi nên mấy thằng qdinh đi dạo lòng vòng rồi khoảng 10h ghé tc
Nghe nói đông sợ kẹt "phà" nên cũng hơi lo
Cuối cùng cũng có vé, tụi em đi vip 300; bo locker 20k uống cf bảo kêu em vy do bác @raej giới thiệu
Có nghe nói về bên này hơi nhiều, nào là xông ướt khá nóng, đồ khá là sexy, nude 99%...có lẽ thông tin các anh em ko cần fai bàn cải về độ chính xác nữa
Giờ em vô luôn phần quánh giá
Mx khoẻ: chắc do cả ngày lủi thủi đi chơi nên ẻm làm cho mình khoẻ thật kaka
Mx "mệt": bj,hj, nude 99%; em ấy làm rất oke; mình yếu nên ẻm rất chủ động khiến mình "dai" hơn; các bác check thử sẽ thấy ổn đấy kaka; giữ đc 15 phút cũng out trong sung sướng
Quánh giá về em vy:
V1: khá to, tối quá nên ko biết ti có bị thâm ko
V2; em giư dáng cũng tốt nên ko quá to
V3; em cảm nhận là "thủ tốt"
V4: nước đầy đủ nhưng khổ là ẻm gần đến ngày nên kêu hơi đâu nói anh hôm nào hết ghé em cho sờ nhìu
Ẻm nói bên này ko cho qh tại chổ nên nếu thấy vui thì ra ngoài, mình thì ko có ở ct nên rủ luôn lên sg với một cái hẹn ko xa
Chi phí: vé 300 + locker 20 + bo 500

P/s: bác @raej vào xác nhận giúp em cái có fai bác gthiu cho em là vy số 57 ko, vì hỏi thì em ấy nói có 1vy nhưng thằng bạn đi cùng em cũng tên vy

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Knghiem nè pác.
Các em gặp khách mới sẽ nói các câu đại loại là : " anh ơi... e sắp đèn đỏ.... e đặt thuốc vệ sinh phụ nữ... em blo bla... này kia kia nọ" chủ yếu hạn chế sự tháy máy chân tay của ae. Bác đừng tin mà tụt cảm xúc. ;)
Mình chỉ tloi các e 1 câu chung là " Anh ko sợ " :p nhưng a sẽ rất nhẹ nhàng tcam Hàn Quốc( chứ mạnh ẽm trả thù là mình "phun" liền )
Thân :D

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Oh tại mình đi lần đầu nên thấy ẻm cũng nhiệt tình tưởng thật, mai mốt rút kn như bâc nói thôi

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
1 số em không nhiệt tình thường sẽ nói như vậy, cách đối phó của bác cũng hay, nhưng nếu là Vic thì k cho sớ mó hoặc không hợp tác thì chia tay, khỏi thư giãn.

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Đổi thì dễ thôi pác.. vấn đề là cũng tội khi nào ko hợp tác thật thì bb cũng ko muộn. Mình đã đi SVip thì mình cũng dc cái quyền tối thiểu này phải ko pác;)

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Đã tới giai đoạn nx mệt rồi mà đổi nữa thì kì lắm, nói chung ẻm dễ thương nên dễ dụ mình ấy mà, lần sau sẽ rút konh nghiệm sau sắc kaka

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Theo bác mô tả thì đúng rồi, e út thay đỗi liên tục mà..... lần sau giới thiệu số cho khõi nhầm.....

Chúc mừng bác và a/e tê tái nha, mai mốt có xg ct mình sẽ bù lỗi vì kg gặp đc các bác dịp này... hehehe

• Like
Điểm cảm xúc: C47K

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Oh thấy em ấy cũng oke nên chắc là đúng rồi, ngồi phòng thư giản ăn mì thấy mấy em đi qua đi lại thì mấy thèng bạn nhận xét khá oke, em nào cũng xinh như nhau, đi em này lại tiếc em kia, chả biết làm sao đây huhu

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
24/4 lại check trước Lễ. Dự là sẽ off nhẹ vs pác @raej hehe

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
thì bak để dảnh tiền đi gói 24h đó.biết hết các em luôn.và nếu có đi sau lần đó là treo trym luôn.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Bây giờ tình trạng công nghiệp ở TC vẫn còn... ramdom rất hên xui, nhùi khi đã bo cho thg dắt nhưng nó vẫn ramdom zô ngay mấy e công nghiệp thì coi như xong phim... a/e có đi tránh tên HÂN nha...

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Hôm bữa đi gặp e tên An cũng công nghiệp lắm.hình như số 79 thì phải

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Đúng rồi ten An bó tay, mấy bác thật sự thích thư giãn nen đi pđ, còn
Muốn tìm cảm giác gái xinh hả tô châu, đi to chau gio em út gio cn ko ah, hen lắm mới gặp mấy em thật sự nhiệt tình

ladykiller2009

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/4/16
Chủ đề
0
137
7
0 ₿
Gói 24h là gói 2 triệu phải không bạn ?
Gói này sẽ được ăn ở miễn phí 1 ngày 1 đêm phải không? Vậy massage thế nào? Bạn raej nói có thể đến z là tự chọn hay thế nào ?

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
TC không có đến Z tại chổ đâu, bác mún Z thì qua khu khách sạn của TC, quản lý sẽ gợi ý cho Bác về khoản em út để đến Z

Theo mình biết thì gói 24h/1 người giống như Bác nói, muốn ms bao nhiêu lần cũng được.... quan trọng là đủ sức và tiền để tip cho mấy em thôi kaka.... cũng đang định test thử cho biết, mà đang phân vân chưa biết sao...

ladykiller2009

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/4/16
Chủ đề
0
137
7
0 ₿
Vậy nếu chọn gói 24h thì có thể đến z không vậy bạn vì gói này coi như thuê ks rồi . Mà em út ben ks của TC là mấy em massage hay lại là nguồn khác vậy . Thanks bạn nhé .

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Các bác làm em háo hức muốn ghé thử gói 24h quá
Tình hình là méo mặt sau chuyến cà mau cần thơ ăn lễ rồi, đang bị "thẻ đỏ" nên chắc ko thể lâm trận cho đến hết tháng kaka
Chúc các bác họp ngon chuym nhoa