Q.10 Đêm vui cùng 28

Lượt xem: 1,320

Kev16

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/11/19
Chủ đề
7
90
14
HCM
0 ₿
Lâu lâu có dịp đi ăn gần PA, thế là lại phóng sang chơi. Vô thấy có em 28 số mới nên chọn luôn.
Ngồi chờ các bạn chuẩn bị tầm 5p thì mình lên phòng luôn. Vừa vô xông hơi đc tí thì em nó đã vào, ngồi thêm tí cho em chuẩn bị nước rồi mình ra, vừa bước ra thì em nhìn mình và cười :D Rồi mình ngồi ghế cho em lau người, rồi em ngồi lên đùi mình và 2 ae tâm sự mỏng.
Sau đó 2 đứa vào tắm bồn, em tắm khá kỹ, ròi em đẩy mình nằm dựa vô bồn và bắt đầu màn dạo đầu sớm, em liếm từ chân lên ngực lên cổ rồi HJ, BJ và bonus bánh mì kẹp xx. Được 1 lúc thg đệ cưng cứng rồi nên mình kêu em ra giường :)
Massage khỏe: e làm khá tốt, đủ lực
Massage mệt: e đi thái từ trên xuống dưới, V1 to nên đi có cảm giác, kết hợp với cái lưỡi dẻo của em làm mình rợn gáy, sau đó là em nuru bằng v4 trước khi chuyển sang màn nằm ngửa, p/s: em có 1 làn da mát lạnh và 1 v4 ấm áp =]]. Sau khi nằm ngửa thì em tiếp tục màn đi thái và kết hợp lick ti và cổ khá kích thích, ròi em xoay ngang HJ, BJ, lau cột các kiểu, còn mình thì tranh thủ khám phá v4 nhỏ nhắn, ấm áp của em. Sau 1 lúc thấy ko ổn nên mình kêu em đổi 69 để tránh mất bài, em liền xoay người lại, mình tiếp tục khám phá sâu hơn, còn em vẫn nhẹ nhàng HJ và BJ đều đặn, được 1 lúc thì thg đệ cũng chào thua trong sung sướng.
Nằm nghỉ một lúc thì em tắm lại cho mình, xong ra ghế ngồi tâm sự tí nữa thì về.
Tổng kết:
Face: dễ thương
V1: to, có chinh sửa nhưng vẫn khá mềm
V2: éo ót đầy đủ
V3: đủ xài
V4: sạch sẽ, nhìu nước
Kỹ năng: khá tốt
Giao tiếp: vui vẻ, thân thiện
Về CSVC và NV của PA thì good ở SG rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

PUBG