dẹp trò xin fb ngay

Lượt xem: 5,641

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
dạo này vụ xin xỏ fb để vào xem mặt rối tung rối mù cả,thà vào xem ko thì ko nói,có mấy bác chắc vào chọc phá hay pm gì đó khiến cho tình hình trở nên tồi tệ,nay em đề nghị ai vào diễn đàn xin fb thì banned cảnh cáo ngay,bác nào đọc được thì stop trò share fb luôn nhé,bác nào đi qua đọc thì phổ cập các box dùm,hoặc bác admin sticky các box dùm em nhé

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Dao này mình cũng thấy nhìu thành phần ba xàm ba láp vô , xin xỏ share số này số nọ rùi hỏi em nào tới Z cũng nhìu lắm rùi đấy . Thêm 1 phân mấy ông bên thiên địa , mấy bác kỳ cựu biết ăn chơi thì ko nói rồi nhưng mấy mem mới toàn share lung tung rùi thậm chí kể với nhìu em NV biết 4rum này nên mấy em hay lên 4rum xem lắm , về dài sẽ ảnh hưởng tới phong cách phục vụ sau này .

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
H forum tạp quá, đủ trò hết, e thấy riết chắc giải tán lun quá, tạo nick cho có rồi xin fb tùm lum, onl gặp spam xin fb ko, chán không mún onl chút nào =.=

kenny

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/12/13
Chủ đề
3
33
0
0 ₿
phá hôi kiểu vày là ko được roài. Để anh em tới sau còn làm ăn chừ... cơ mà hình như trong số thành phần xin cũng cóa mình. hehe

nott

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/4/13
Chủ đề
0
16
0
0 ₿

Bác Hưng còn biết thì cả cái hệ thống Minh Tâm biết cmn hết rồi. Tôi nghĩ các trung tâm massage khác cũng biết hết vì bác AD bán vé cho họ, cho mấy em lên xem để biết mà còn phấn đấu... :D:D:D

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
thấy toàn xin fb ko ... hok thấy rp đâu hết ...

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿

Phân đấu bằng cách công nghiệp nặng :-/

hamchoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/5/14
Chủ đề
0
23
0
0 ₿
Mình thấy việc này chẳng có gì, xin face để vào xem trước mặt mũi em nó ra sao, thấy nhiều bác RP em rất xinh nhưng sự thật lại không phải thế, vào rồi lại ôm hận nữa ấy chứ:rolleyes:

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿
>2000 mebers mà có vài người report hoài. Theo tui thấy admin hạn chế cho reg nick mới và những thread hay, chất lượng thì có đóng góp mới được xem trước, khoảng 1 tháng sau mem thường mới xem được. Làm vậy để a e phắn đấu chứ kiểu này chất lương sẽ đi xuống chắc.

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Tui share facebook mấy e cũng cho nhiều người trên đây lắm rồi. Mấy bác toàn hứa là sẽ đi check nhưng rồi lại lặn tăm hơi. Haizz nói tên ra thì kì. Bác nào đó đọc đc thì tự thấy nhột nha :p

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Oke mình cảm ơn ý kiến đóng góp của các bác. Mình đang hoàn thiện cái vụ check reg và giới hạn xem lại. Cảm ơn các bác đã góp ý

HaraJuku

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/3/13
Chủ đề
4
119
54
35
0 ₿
Các bác cứ lựa ng mà trả lời ib thôi. Chứ mạng ảo mà. Đủ thành phần. E là e cũng nhận ib tùm lum nhưng cũng hạn chế trả lời rõ. Ai kiu e chảnh e chịu :)) mến thì đến k mến thì ctay

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
em thì chảnh có tiếng rồi :D

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
mình đồng ý là dẹp cái trò xin face mấy em nó đi, nếu bak nào đọc rp nào mình thấy thích thì đi không thì thôi chứ xin face loạn cả lên mà chả được ích j.những thread hay, chất lượng ai là người chấm hả bak:huh::huh::huh:, mình rp tào lao cũng được à, mình nghĩ những nick mới chỉ không được xem rp mà hok được comment như bên thiên địa thôi là hợp lý nhất, chỉ những bak có đóng góp mới được comment thôi.

massage200k

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/11/13
Chủ đề
1
19
0
0 ₿

Đồng ý với pác này. Tam thời ko cho reg nick hoặc phải có trên 50 post mới dc vào xem RP của ae

Kiet

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/13
Chủ đề
1
29
3
37
0 ₿
Vote 1 phiếu cho chủ thớt.
Để cho mất em có cuộc sống riêng tư đi.

P/s : bác nào dám đi massage mà chụp hình lên face thì hả xin face mấy em !!!!!!!!! :D

marcoreus

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/6/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
ai pk face hay sdt em nao` xinh xinh o Happy hotel 39 Bui Thi Xuan ko cho minh` cai nha!dang can xoa ma nghe ns cho nay` em ut ok nen cac bac nao` pk thi` cho em nha! bj lun! thj` gia nhieu lun may bac tks may bac nhieu