Đi điệp vụ vô tình gặp Hằng Nga của lòng anh

Lượt xem: 1,948

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Hello các anh em đồng dâm, hôm nay mình xin kể câu chuyện điệp vụ của mình tại DB ngày 14/6.
Sau 3 ngày nghỉ lễ dài bận rộn với gia đình công thêm thời tiết thay đổi nên thấy mệt trong người, chờ mãi mới thấy bác @Lục A Ka online bèn thử vận may xin điệp vụ xem sao.
May mắn mỉm cười, 30p sau bác Lục inbox mình mật chỉ nhưng không chỉ định KTV nào, ngồi nhớ lại xem mình chưa đi số nào để làm report cho anh em tham khảo.
Sau cùng mình quyết đinh chọn số 18 vì em nằm đầu tien trong list mình muốn gặp :), sau lễ nhiều việc quá nên 21h mình mới có mắt ở DB. Vẫn chú lễ tân và locker dễ thương và lịch sự, mình liền trình mật chỉ và yêu cầu số 18.
Ngồi uống nước đợi locker chuẩn bị phòng cũng như để em có thể nghỉ ngơi tý (em vừa làm xong khách :p). Ngồi đợi được 10p thì phòng ốc đã chuẩn bị xong, locker đưa mình lên tận lầu 5 phòng Vip 14.
Vừa bước vào phòng có 1 cảm giác quen thuộc, thì ra mình đã đi phòng này rồi cái phòng có phòng xông ướt thật là to (đủ cho 2 người vào đó xông luôn :D). Phòng ốc ở DB thì không phải nói nhiều nữa mình đi cũng khá nhiều phòng và đều cảm thấy thoải mái về CSVC.

Hôm nay hơi mệt trong người nên mình xong lâu chút, xong được khoảng 10p thì em đã vào nhưng mình muốn xong thêm xíu nữa nên ngồi thêm 10p mới ra. Vừa ra đập vào mắt mình là cặp bưởi miền tây căng mọng lấp ló sau chiếc áo lót màu đen.
Mới gặp em đã chộp lấy thằng em mình mà chào hỏi còn trách mình tại sao mặc quần xông hơi để hâm thằng em nữa :p rồi tranh thủ lau khô người cho mình, em nói mình ngồi salon nghỉ ngơi tý rồi đi tắm chứ không bệnh đó (quan tâm như ng iu vậy ta ). Trong lúc trò truyện em cũng không tha thằng em mình cứ chọc nó suốt thôi, mình khám phá V1 và V3 của em để phục thù cho thằng em mình.
Đôi bên chọc ghẹo nhau 1 hồi thì cũng tới giờ phải đi tắm để em còn mần thịt. Em tắm cho mình khá kỹ (chỉ hok có gọi đầu thôi), kỹ nhất là thằng em và WC lúc tắm thằng em mình em còn dùng chiêu vuốt bi nữa chứ. Tắm táp xong xui, em dìu mình ra mà lau cho mình, lau tới ngực mình thì em lick ti chào hỏi liền tới thằng em cũng tranh thủ BJ (đúng là tiên nữ "Thù Kem" mà :p).
Em BJ mà không cần dùng tay nhé cứ thế mà dùng miệng đớp thằng em mình thôi lâu lâu tuột ra em lại đớp tiếp. Mình ở trên nhìn xuống thì không khác gì 2 đứa đang đóng phim JAV cả đảm bảo phê vô cùng (bác nào yếu chắc chết với em mất :)). BJ chán chê em mới phải là thôi không chơi với nó nữa o_O, bắt mình nằm lên giường để em massage khoẻ.

Phần khoẻ: em làm rất đủ lực và đủ bài như đá nóng, bẻ người, bẻ cổ, đi lưng ... Bác nào sợ đi lưng thì nhớ nói cho em nó biết trước nhé chứ yếu yếu coi chừng gãy lưng đó :p. Anh em nào thích phần khoẻ thì em là sự lựa chọn tốt.
ết thúc phần khoẻ là em kiếm thằng em mình liền, bắt mình chổng mông lên để em dọn WC và BJ ngược nữa ( hôm nay thật tội thằng em quá mà;)). Cũng chán chê với thằng em rồi em mới tha cho nó và chuyển qua đi thái.

Phần thái: em dùng chiếc lưỡi và cặp bưởi của mình đi từ chân lên cổ mình, em chú trọng phần mong và hay lướt đầu ti qua khe mong mình nhột quá trời. Đường lưỡi của em rất ghê gớm luôn chú trọng những điểm nhạy cảm trên cơ thể mình mà mình lại là người sợ nhột nữa làm mình thật tê tái.
Lật ngửa lại em tiếp tục dùng lưỡi và ngực nhưng lúc này em chú trọng thằng em hơn, em dùng ngực đè thằng em mà chà lên chà xuống làm nó mém rớt đài luôn. Mình liền xin em tha cho nó và để thằng anh được bú bình chút, em hiểu ý lâu khô người mình và em sau đó đưa cặp bưởi trước mặt mình. Tưởng rằng em sẽ cho mình thoải mái bú bình chứ không em lại khêu khích mình, mình vừa đớp trúng đầu thi thì em giật lên như là đang câu cá vậy.
Cũng phải bây giờ mình y hệt như con cá mắc cạn cứ rướng cổ lên mà đớp :oops:. Trong lúc đó mình tranh thủ khám phá V4 của em xem thế nào, mình nhẹ nhàng vén quần lót qua 1 bên và bắt đầu tìm kiếm khe suốt như hiểu ý em gác một chân lên giường giúp mình dễ dàng khám phá hơn (em rất chịu hợp tác nhé). Và cứ thế 2 bên quần lấy nhau em thì đè thì em mình ra BJ mình thì xoa bóp vòng V1 và khích thích V4, lâu lâu em lại đưa bưởi lên cho mình đớp.
Cuối cùng khi thằng em mình sắp out em kéo khăn lại để sẵn, thằng em out xong (tiếc là không được CIA :)) em còn vắt kiệt nó bằng cách BJ tiếp trong lúc nó còn cứng và cuối cùng mình bị em knock out bằng shot thứ 2 cả thằng anh và thằng em đều tê tái, mệt thở không ra hơi luôn. Lần đầu tiên mình đi mx mà cảm giác như bị hiếp dâm vậy đoá, hôm nay trong người không khoẻ nên đành chịu hẹn em "Thuỷ chiến" một ngày không xa vậy, quân tử trả thù 10 năm trong muộn mà :cool:.
Sau khi hạ gục mình em xin phép đi súc miệng và dọn dẹp lại bãi chiến trường của 2 đứa, lúc em đang súc miệng mình có tranh thủ bóp V3 ghẹo em :D. Sau đó mình với em trò truyện một hồi gần hết giờ thì mình dắt mình đi tắm lại và đôi lứa chia tay nhau trong tiếc nuối.

Đanh giá sơ bộ của mình về em như sau:
Face: teen, dễ thương, nhí nhảnh mang lại cảm giác gần gũi (hợp gu mình), tóc ngắn (anh em nào thích tóc dài lưu ý điểm này).
V1: Bưởi Việt mới vào mùa, đầu ti bình thường khó thấy nhưng khi cương cứng rồi thì rất đẹp.
V2: có mỡ vì em cũng tự nhận là ăn nhiều nên ai cũng đặt cho em 1 biệt danh (bí mật anh em muốn biết hỏi trực tiếp nhé).
V3: căng tròn, láng mịn bóp đã
V4: không nhận xét :)

Tổng kết thiệt hại:
Tic: Bác Lục lo.
Tip: Theo sự thoả mãn của bản thân.

P/s: Lần nữa cám ơn bác Lục tin tưởng giao điệp vụ cho mình và mình lúc nào cũng cố gắng viết bài sớm nhất có thể. Bài viết là sự trải nghiệm của mình, em quả thật xứng đáng đứng vào hàng "Ngũ Long Công Chúa" và biệt danh "Hằng Nga" mà mình đặt cho em. Chồng chỉ định với các bác newbie cẩn thận sẽ bị em hạ do ván trong vòng vài nốt nhạc đấy.
Hy vọng bài viết của mình sẽ mang lại nhiều thông tin hữu ích cho anh em cộng động.

Thân chào,
Dao Nhỏ.

thichmassagedulam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/1/17
Chủ đề
0
1
0
34
0 ₿
Xin điệp vụ là gì vậy anh. Em mới tham gia diễn đàn. Mong các huynh chỉ giáo thêm. Em rất thích massage.

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Đù rp chi tiết, đọc rp của bác tưởng tưowngj mà thăngf e còn cứng kkk.
Mà bác mần 2 shot hử