Đi Dubai là có Đủ Bài

Lượt xem: 3,389

messibopcu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/4/18
Chủ đề
5
112
22
0 ₿
Dubai ở Bình Tân mình thấy rất HOT trên diễn đàn mà chưa có dịp ghé, sẵn nay đi gặp khách hàng bên khu Tên Lửa nên sẵn dịp ghé vào thử tí cảm giác cho biết với anh em.

Vòng gởi xe rất thuận lợi được anh giữ xe nhiệt tình hướng dẫn lên mua vé. Vòng tiếp theo là mua vé và lên phòng, mình chọn vé Thái và cũng chọn luôn bé 10, bước vào phòng thì thật ngạc nhiên vì cơ sở vật chất thật đẹp và sang trọng. Hoa văn họa tiết như đang lạc vô Ả Rập ấy, và điều mình kết nhất ở đây là rất sạch sẽ vì mình kị dơ lắm.

Xông hơi thư giãn đầu óc xíu thì nghe tiếng gõ cửa và em bước vào và mình cũng tranh thủ bước ra để háo hức gặp em. Em là 1 cô gái xinh xắn dễ thương thuộc dạng mình dây, phù hợp với gu của mình luôn thế là bước vào để em tắm và tranh thủ làm quen với em. Em tắm nhẹ nhàng, kỹ lưỡng nhất là tắm cho thằng em kiểu vuốt vuốt , nâng niu làm nó cứng rằn lúc nào không hay luôn

Đánh giá sơ bộ về body em

+ V1 hàng việt bao ăn bao bóp
+V2 cực săn chắc
+V3 vừa tay, lâu lâu vỗ phát nẩy lên cũng sướng
+V4 nước tràn thác lũ

Massage khoẻ đủ bài đủ lực, có maxa đá nóng

Massage mệt: em dùng bầu ngực sữa maxa rất phê vừa đi thái vừa đi lưỡi nhè nhẹ làm sướng gì đâu. Em làm nhiệt tình lắm đặc biệt cảm giác lưỡi em đi đến đâu là tê đến đó. BJ nhẹ nhàng từ từ lại tăng tốc kết hợp đá bi, nút trứng, kèm theo đó là âm thanh nhẹ nhàng nhưng rất kích thích của em

Tay mình thì du ngoạn trên cơ thể em từ ngực, kết hợp bú sữa lại len lỏi đến khu suối ướt át của em. Sau 1 hồi thì mình cũng thăng hoa bắn tất cả tinh hoa ra

Lần đầu tiên ghé thăm Dubai Bình Tân gặp em rất phiêu và có dịch vụ rất tốt, lần sau phải ghé thăm nữa mới được

• Like
Điểm cảm xúc: JohnChan and xpress

Leesin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
13/3/18
Chủ đề
1
53
3
0 ₿
bóp ku pác phát :D mừng pác trải nghiệm thành công

Bad Men

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/4/18
Chủ đề
6
127
30
0 ₿
Bik chọn ng ghê vậy he siêu hot bên đấy k phê mới lạ

sontinh1911

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/7/18
Chủ đề
0
29
2
12
0 ₿
Hy vọng csvc đc duy trì lâu dài, chứ mấy tiệm mở mới chứ tầm 1/2 năm là ko tân trang nhìn ẩm thấy mẹ

Miss Penalty

Binh Nhất
Bé Tập Massage
20/6/18
Chủ đề
3
33
3
30
0 ₿
bữa tôi mới đi bên đây, mà xui là ko có diễm phúc dc gặp em này :(