Đi mát xa mất chìa khoá xe

Lượt xem: 1,757

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
656
206
41
0 ₿
Tình hình là hôm nay đi mx bên TTC, Q5, có 1 bác kia, dáng hơi thấp, hơi múp, lúc mx xong thì chẳng biết sao làm ồn cả khu locker. Một hồi mới biết là bác ấy bị mất chìa khoá xe. Làm tôi đang mát xa cũng phải ra đưa chìa khoá locker để bác ấy tìm chìa khoá xe. Nhưng kết quả sau một hồi nổ lực thì bác ấy đành phải gọi bạn phụ dắt xe về. Con SH thì dắt bộ chắc phê :d
Một hồi sau khi mát xa xong thì tôi và locker có phát hiện ra là có 1 cái chìa khoá bị kẹt trong bóp giữ đồ. Ha ha
Thế là chìa khoá xe bác ấy bị bỏ quên chứ k mất. Tội nghiệp bác ấy, con đường sướng chym cũng gian nan vãi :d

P/s: Bác nào bỏ quên chìa khoá xe ở TTC thì nên đến lấy lại đi. K làm làm lại ổ khoá xe cũng tầm 6-700k đấy.

Kenneth Pham

Tù Binh
Banned
5/11/15
Chủ đề
9
266
132
TPHCM
0 ₿
Ms khỏe, ms mệt, sau đó dắt bộ SH về......đúng nghĩa 1 ngày "luyện công" lun =))))))
Có vẻ như ngoài con trym ra các bộ phận khác 0 sướng cho lắm, đọc xong bài này thấy có 1 sự thốn nhẹ :D :D :D

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
lúc trước Vic đi ms bên Thanh Xuân bị mất 1 cái nón bh bỏ trên xe, giử xe thì nói a k mang nón, kêu quản lý ra quản lý cũng nói a k có nón, mình mới nói k mang nón sao chạy ra đường dược, cự cãi 1 hồi nó k chịu nhận lỗi. Thà nói sơ xuất có j bỏ qua thì chẳng có việc gì, ghét quá nên k đi TX luôn

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Chà chắc mỗi lần đi matxa phải mượn chiếc xe đạp điện của nhỏ e đi cho chắc cú quá ! :D

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Bác nào chủ xe có lên đây đọc lấy lại đc chìa khía nhớ khao bác @Kamelot 1 suất nhờ công thông báo đỡ tốn 700k nha kakaka

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Cười rụng răng với các bác:D