Đi tìm ẩn số ở duabai bình tân

Lượt xem: 1,141

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
xin chào tất cả mọi người trên cộng đồng, có thể giờ này phần lớn đều đang ngái ngủ vì quá mệt mỏi để theo dõi những trân bóng đá cúp C1 tối qua, hoặc những ai đi làm thì chắc cũng đang chú tâm vào cv,
Riêng mình thì giờ này đang ngôi trên máy tính và để không phụ lòng của các bạn, mình sẽ viết những cảm nhận theo đánh giá của riêng mình về một trong những ẩn số đang được đi tìm ở cơ sở bình tân( dua bai )
hôm qua là một ngày như mọi ngày, mình vẫn lang thang trên mạng như mọi ngày và cũng được LAK tin tưởng cho một code,
buổi tối sau khi mọi việc đã xong mình xách xe cà tàng chạy một hơi tới nơi đã quá quen thuộc, mọi thứ như mọi khi, sau khi gởi xe ở tần hầm, lên quấy thu ngân làm thủ tục check code và được mời chai nước suối trong khi nhân viên phục vụ đi mở phòng,
Và hôm qua là một ngày hầu hết những số mình muốn lyêu cầu đầu bận hoặc kẹt khách và cuối cùng mình yêu cầu số 17, một con số bí ẩn đang được khám phá.
sau khi yên vị trong phòng , áo quần đã cỡi và quấn một cái khăn vô làm thủ tục đầu tiên trong lúc chờ em bước vào, mình vừa xông hơi được một lúc thì em gõ cữa bước vào, mình đang xông hơi, đang nghĩ không biết em đang làm gì bên ngoài, khoảng một lúc mình bước ra thì thấy em ngồi lột trái cây, mình mới thắc mắc ủa em ngồi ăn trái cây vậy ah, thì em nói oh không em lột trái cây cho anh đó, và em đút từng miếng quyết cho mình giống như một cặp tình nhân,
trở lại vấn đề, sau khi người đã khô và được em lau sơ nguoi, mình được em kêu vô ngồi trong bồn cho em tắm lại, phải nói em không đẹp ( đây là một khuyết điểm, khuôn mặt em không có một điêm nao cuốn hút ở cái nhìn đầu tiên) nhưng em lại rất độc ở cách nói chuyện, cách làm việc chuyện nghiệp, với những anh em nào từng đi chơi bên hạnh long trần hưng đạo, tân thành công hay phước lộc thọ 1 thì nếu gặp chắc biết em, và cũng hiểu là những em từ những nơi naty2 ra họ biết phải làm thế nào cho các bạn phê tới tận gai góc..em tắm rất kỹ và nói chuyện rất vui, hỏi rất nhiều thứ, rồi cũng kể những chuyện trên cộng đồng thế nào, khách vô muốn thế nào, em đều nói cho mình nghw, cũng vui.
và màn 1 cảnh 1 cũng đã bắt đầu sau màn chào hỏi ở bồn tắm, và bắt đầu những màn massage body, em làm nhẹ nhàng, không nóng vôi em nói như vậy mới từ từ thấm, thôi kệ em nói sao nghew vậy, sau một lúc thì tới những màn tiếp theo là đá nóng chà lưng, rồi dùng gói thảo dược đắp,
Tiếp theo là màn 2 cảnh 2, massage thái, đối với những em khác, sẽ có màn tắm sữa ướt toàn thân rồi mới chà lưng nhưng với em thì không có dùng sữa mà em dùng lưỡi đi mơn trớn cho uot thân, khắp ngươi không sót chỗ nào, tiếp theo đó là chiêu kiến bò, rồi mới chiêu massage thái kết hợp với lưỡi điêu nghệ,
một lúc sau mình đang phê thi em kêu nằm ngữa lại và em tiếp tục như vậy được một lúc nữa trước khi em xin phép đi vô vệ sịnh và ra đã thấy em coi sạch sẽ đồ trên người và với lí do là em s4 làm 69 cho anh, lúc này thì mình đã hình dung ra được,
ỡ màn thư giãn mệt, em dùng nước súc miệng ngậm và ngâm thằng nhỏ mình từ từ nhịp làm tê như con tê tê, rồi em cứ như vậy một lúc nữa trước khi em chuyện tư thế 69, và em đã trụt ngươi xuống cho mihn2 bú 2 bình sữa rối trụt lên cứ như vậy cho tới khi mình chịu hông nổi nữa uot trong thế HJ.
kết thúc một buổi tình ái trong muôn cảm xúc trái chiều,
mình ra về lúc 21 h tối, trong lúc vừa bước vào thang máy thì mình gặp nhỏ 52 phù thủy, hõi anh đi đâu, mình mới nói anh đi tìm em nhưng không gặp, rồi một lần nữa vừa xuống tới cầu thang máy lại gặp bé số 5, bé hốm trước làm mình sập hầm một lần.
và mình xin tổng kết sơ về thông tin của em số 17 như sau:
tên: L
Quê Quán: cái răng cần thơ
Sinh năm: 1993
Hiện cư ngụ trọ: q5
ca làm việc từ 2h chiều tới 4h sáng
trước khi em đầu quân cho dubai thì em đã là làm một vài nơi khác: Hạnh long trần hưng đạo, tân thành công, phước lộc thọ 1,
nếu đánh giá về em này thì nói thật là 17 khuôn mặt em không được đẹp, hay có duyên như những em khác nhưng thổng thể mọi thứ từ thái độ, tính cách, số đo 3 vòng, tay nghề massage cả khỏe và mệt, thái, với mình là chấp nhận được, và một điều nữa em cứ nói muốn gặp lại minh ở gói osen và sẽ làm nhiều thứ hơn nữa, mình hông biết nhiều hơn là thế nào?
và một vài thông tin về 17, thông qua hy vọng sẽ đem lại cho các bạn những thông tin và cảm nhận khác nhau về em nó, với mình thì đi về cũng chi muốn khai thác một ít cho ae tham khảo để biết lựa chọn,
xin cảm ơn bác LAK lần nữa vì đã tin tưỡng,
mọi chi phí phát sinh như mặt bằng chung không hơn: thân chào và hẹn gặp lại lần report sau.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
LAK có điều chỉnh 1 chút tránh lộ những thông tin cá nhân của em, chúc mừng bạn có chuyến điệp vụ thành công

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Ẩn số bên muội còn nhiều lém ấy . Một vài bé hot cũng sắp cập bến Dubai đó a . Nếu không có gì thay đổi thì tuần sau sẽ xuất hiện tại Dubai ạ

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
Chiều nay em 52 có nhắn tin nói chuyện và cũng hứa sẽ vô gặp em nhưng cv không cho phép nên không ghé được, với 16 cũng làm mình to mò nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and KamaSu