Đi vip em 43

Lượt xem: 10,964

hoangnghiadat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/6/17
Chủ đề
2
18
4
36
0 ₿
Tối hôm kia thấy mệt mỏi muốn đc đấm bóp thế là vác xe lên Cộng hòa. Bấm lên lầu 5 thì rẽ qua Vip, mình định hỏi số luôn mà 1 anh ( hơi lớn tuổi ) dẫn xuống luôn. Xuống tới đó đc vô cái phòng cuối cùng thơm ơi là thơm hehe mình kiu số luôn thì a phục vụ ra check 1 hồi mới vào báo lại 43 kẹt 1 tiếng lận anh.

Đệt, thế thôi a đợi, lon ton xách dái lên phòng chờ nằm, ngồi ăn trái cây bấm dt tầm 30p thì có 1 thằng ra nằm thư giãn cũng đang đợi 43 , 5p sau pv kiu nó lên phòng , có 43 rồi đó a. Vãi lồn rồi, điệu này nó có kiu trc ở dưới trước mình, vậy em 43 bận 2 tua lận @@ Thằng phục vụ cho mình ăn loz rồi

Lỡ rồi thôi nằm mẹ luôn ở đó, mình nằm đó đi đái đúng 3 lần, đợi gần 2 tiếng hỏi sao có phòng chưa thì pv báo là phòng vip a đang hư ống nước, a đợi xíu, số thì có rồi , vl tập 3.

Dô đc tới phòng cũng 10h10 đợi hơn 2 tiếng , móa vãi thiệt
Đang đứng cạo râu thì em 43 vào, e bật nhạc từ dt, pha nước mình tắm, mình vô xông hơi xong ra ăn trái cây vs em nó. ( em 43 này đi vài lần ở thường rồi, định đi vip coi có gì hấp dẫn ko kkk). A*n hết dĩa trái cây thì vào bồn tắm cho e nó tắm rửa.

Phỉ nói e này tắm rửa nhẹ nhàng, gội đầu y như mấy e trong spa, rất thoải mái và dịu dàng. : ) tắm thì rửa cờ u khá kĩ, các bác cũng hiểu rồi kkk
Tắm xong lên giường ( nude nhé hí hí) e nó trải khăn lên masa, đấm bóp e này khá oki vì đi hoài , tới màn mệt thì e nó nhẹ nhàng tiết mục kèn sáo sắc xô phone kekeke mình cũng lẹ làng kéo váy se hột le e nó như 1 DJ thứ thiệt
Khi cả 2 cùng hòa 1 nhịp điệu thì tui bắn pháo hoa ( ra khăn nhé hix ), xong e nó mas đầu rồi ra tắm lại 1 phát nữa.

Phải nói lần này tui hơi bực với tụi phục vụ thật ( bắt tui đợi 2 tiếng) nhưng cũng gặp số cần đi thôi kệ mẹ, lần sau chắc đổi số khác.

Tic 650
Tip 650
Giữ xe 5k
Total 1tr3.
Mấy bác đi e này nếu dc out trong alo chưa nhỉ hehe chia sẽ mình biết với

• Like
Điểm cảm xúc: Beo21 and xpress

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
bác làm DJ mà viết rp hấp dẫn như nhà văn ấy =))

• Like
Điểm cảm xúc: hoangnghiadat

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Bak di thuong voi Vip em nay co gi khac v ?

Sendoh

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/2/18
Chủ đề
0
27
3
33
0 ₿
Bé nay to con xíu nhưng phục vụ thì ok nhé các bác. Bỏ qua vấn đề ngoại hình thì em này cũng đáng để đi.

Sendoh

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/2/18
Chủ đề
0
27
3
33
0 ₿
Mới gặp em ấy ạ. Nói to con chứ em cũng dạng múp múp. Ngoại hình cũng ổn chứ ko sao đâu. Ngực fake nhưng thái độ em khá tốt, chịu khó nói chuyện và làm cũng nhẹ nhàng đầy đủ.

• Like

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Bé Vân phải ko bro? Nếu là bé Vân 43 làm tết mới vô làm lại là đúng. Có BJ, BB, và...
Bé này mình cũng chấm...ok 7/10

• Like

hoangnghiadat

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/6/17
Chủ đề
2
18
4
36
0 ₿
đúng rồi bác hehe còn ... của bác là gì vậy có gì bật mí inbox mình với

ladykiller2009

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/4/16
Chủ đề
0
137
7
0 ₿
Fake hay True ? Bữa trước nói chuyện với em kia thì ẻm nói 43 true .

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
em vào rồi mà em out lâu quá nên em nó ko kịp làm thêm mấy bài được cái nch vui :))

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿
em vào rồi mà em out lâu quá nên em nó ko kịp làm thêm mấy bài được cái nch vui :))

• Like
Điểm cảm xúc: thichmatxaa

Nhut3006

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
13
222
39
0 ₿