Dia diem massage Can Tho ne anh em

Lượt xem: 4,592

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
1/ Massage khach san Dona, duong Tran Phu, quan Ninh Kieu
A. Co so vat chat tot, sach se, co phong VIP va phong thuong. Khuyen anh em nen vo VIP duoc pv tot hon (co BJ). Phong VIP co xong kho va xong uot luon nhe.
B. Dich vu goi dau, cat mong tai phong thu gian cung rat ok.
C. Vai so em ut pv tot ne:
So 05: an chay truong nhe kakaka, dang em nay minh day, mat xinh, V1 cam, V2 ok, V3 ok. Em nay tinh cam lam, BJ rat tot nhe.
So 36: tay nghe dieu luyen khoi che nhe. Di duong luoi kinh khung luon. V1 buoi, V2 va V3 ok luon. Khuon mat thi cuc ki de thuong. BJ dieu luyen.
So 26, 17, 09, 11, 08 deu co lam BJ. Rieng so 26 co the ru di ks, tuy vao tai nang cua cac bac. Hen xui hêhhe
TIP: phong thuong 200k HJ, may em ko thich BJ trong phong thuong nhe. VIP bo 500k BJ thoai mai
Phong cach may em o day cung giong Minh Tam, matxa tay nghe dang hoang. Con lai khoang 15 phut cuoi moi quay nhe cac bac.

2/. Massage To Chau, duong Quang Trung , duoi doc cau Quang Trung nhe.
O day danh cho cac pac thik quay nhe, cac em o day quay la chinh, matxa la phu.
Co so vat chat tot. Tuy nhien khuyen anh em nen vo phong VIP (300k, 500k co 2 pe matxa, 1500k co 4 pe matxa)
Cac em mac do Kimono giong nguoiNhat lam nhe, toan may em xinh.
O day ko co so ma chi goi ten
Tham, Lam, Thuy, My la nhung em tui da check, phuc vu tot, ngoai hinh ok. Vo la tuot day, coi ao Kimono cua em no ra luon, pac nao lam em no khoai la no vo tam chung voi minh luon kakakaka.
Con ve tay nghe, tui no chi matxa qua loa, 80% thoi ian no lam tinh cho minh phê con tê tê luôn.

Tren day la hai dia diem gioi thieu cac pac. Pac nao co dip di Cantho thi ghe qua check thu nhe.
Nguồn: thichgaidep

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: chimokato