Dia diem massage Can Tho ne anh em

Lượt xem: 123,052

Thichgaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/13
Chủ đề
3
24
0
0 ₿
Hi cac pac !

Sau 3 nam ve Can Tho lam an, gio quay lai SG, tham gia room nay, tui hy vong co the cung cap cho anh em vai dia diem massage ly tuong o vung dat Tay Do nay.

1/ Massage khach san Dona, duong Tran Phu, quan Ninh Kieu
A. Co so vat chat tot, sach se, co phong VIP va phong thuong. Khuyen anh em nen vo VIP duoc pv tot hon (co BJ). Phong VIP co xong kho va xong uot luon nhe.
B. Dich vu goi dau, cat mong tai phong thu gian cung rat ok.
C. Vai so em ut pv tot ne:
So 05: an chay truong nhe kakaka, dang em nay minh day, mat xinh, V1 cam, V2 ok, V3 ok. Em nay tinh cam lam, BJ rat tot nhe.
So 36: tay nghe dieu luyen khoi che nhe. Di duong luoi kinh khung luon. V1 buoi, V2 va V3 ok luon. Khuon mat thi cuc ki de thuong. BJ dieu luyen.
So 26, 17, 09, 11, 08 deu co lam BJ. Rieng so 26 co the ru di ks, tuy vao tai nang cua cac bac. Hen xui hêhhe
TIP: phong thuong 200k HJ, may em ko thich BJ trong phong thuong nhe. VIP bo 500k BJ thoai mai
Phong cach may em o day cung giong Minh Tam, matxa tay nghe dang hoang. Con lai khoang 15 phut cuoi moi quay nhe cac bac.

2/. Massage To Chau, duong Quang Trung , duoi doc cau Quang Trung nhe.
O day danh cho cac pac thik quay nhe, cac em o day quay la chinh, matxa la phu.
Co so vat chat tot. Tuy nhien khuyen anh em nen vo phong VIP (300k, 500k co 2 pe matxa, 1500k co 4 pe matxa)
Cac em mac do Kimono giong nguoiNhat lam nhe, toan may em xinh.
O day ko co so ma chi goi ten
Tham, Lam, Thuy, My la nhung em tui da check, phuc vu tot, ngoai hinh ok. Vo la tuot day, coi ao Kimono cua em no ra luon, pac nao lam em no khoai la no vo tam chung voi minh luon kakakaka.
Con ve tay nghe, tui no chi matxa qua loa, 80% thoi ian no lam tinh cho minh phê con tê tê luôn.

Tren day la hai dia diem gioi thieu cac pac. Pac nao co dip di Cantho thi ghe qua check thu nhe.

Thichgaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/13
Chủ đề
3
24
0
0 ₿

Package do goi la matxa vua do admin. Ngoai ra no con co 1 goi nua, la matxa 24h, minh vo phong do nhu khach san, nhung co du dich vu nu phong mtxa vip, minh dc o trong do 24h, co du do an uong, va muon goi em toi matxa gio nao cung dc, ko tinh tien ve, goi 10 em moi em lam 1h cung dc luon, phong do 2tr nha

123donga123

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/6/13
Chủ đề
0
21
1
34
0 ₿
admin ui mốt nhớ kiu mem có post thì ghi dấu tiếng việt rõ ràng lun đi hoặc là admin duyệt rồi chỉnh lại, chứ nhìn chữ lung tung vậy nhức đầu qué ^_^

Góp ý nho nhỏ để forum phát triển thêm xin đừng ném đá em ^_^

nghienmatxa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/5/13
Chủ đề
6
43
0
0 ₿
Ad oi, tổ chức đi *** xuống test 1 lượt về comment 1 lượt các em ở Massage To Chau đi

Lao Nong

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/6/13
Chủ đề
0
19
0
0 ₿

đọc rp xong chảy máu cam
mơi đi cần thơ chơi mà chả khám phá dc gì

Lao Nong

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/6/13
Chủ đề
0
19
0
0 ₿

đọc rp xong chảy máu cam
mơi đi cần thơ chơi mà chả khám phá dc gì

Thichgaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/13
Chủ đề
3
24
0
0 ₿
Hy vong cac anh em co the huong thu cam giac het suc Yomost tai To Chau Can Tho voi cac em: My, Thuy, Lam, Tham, Tu, Hang ,... May em nay good day

K

kevin

Tập Sự
Guest
Thật sự mà nói với cái giá đó thì ko đáng . Giá gì mà cao hơn hcm nhìu.

V

valentino rossi

Tập Sự
Guest

Mấy e này mình cũng check 1 vài e rồi. Mà e My bác nói là e My hay e Mỹ vậy bác? E nó có chịu bj cho bác ko?

Thichgaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/13
Chủ đề
3
24
0
0 ₿

Em đó tên Mỹ đó bac. Trong Tô Châu, em nào cung co BJ het, ko lo nhe. Nó còn làm hơn thế nua

V

valentino rossi

Tập Sự
Guest
Mình cũng thích massage lắm. Thấy TC mặc đồ đã nhất trong tất cà các chổ massage từng đi kể cả sg. Bác về sg rồi thì hôm nào mình hẹn đi massage chung giao lưu nha bác.

V

valentino rossi

Tập Sự
Guest

Hơn thế nữa là làm sao bác? Mỉnh đi nhiều, bo cũng đẹp mà ko sường được như bác rồi,hjx,,

V

valentino rossi

Tập Sự
Guest
Bác pm cho e nick yh của bác nhe, e có việc nhờ bác chỉ giáo

Thichgaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/7/13
Chủ đề
3
24
0
0 ₿

Ok, đồng ý với pac, hôm nào anh em mình ofline đi matxa đi. Đề nghị pac admin làm tổ trưởng tập họp anh em