Dia diem massage Can Tho ne anh em

Lượt xem: 123,059

anchoict

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/8/13
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
Bổ xung một điểm nửa massage Rio đường ngo huu hanh,giá vé thường 100k còn vip thì 200k,tiền tiếp từ 150k,các em ờ đấy không ai quá 19t
Đặc biệt yêu cầu em số 15 cực xinh,yêu cầu vài lần quen có thể rủ em nó ra ngoài vui vẻ

V

valentino rossi

Tập Sự
Guest

Vui ve kieu nao? Kieu tinh thuong mem thuong hay an banh tra tien. Xin chi giao!!

anchoict

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/8/13
Chủ đề
1
6
0
0 ₿

sự thật cua mấy em cung khá lắm nên ít chịu đi ks lắm,nếu bác chiu yêu cầu em nó thường xuyên sẽ có ngày em nó có tc va đi vui vẽ free là chuyện bình thường(em nó tâm sự vậy)

Thich_massa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/7/13
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Sao minh nho o Rio ve thuong toi 130k.nhung minh di lau roi.gia nay la Bac moi di hay lau roi?

V

valentino rossi

Tập Sự
Guest
Rio cung that su hot o ct do,cung co di nhiu lan nhung that su cam thay ko hop gu:((
Rat mong cac ban di nhiu chia se them nhiu thong tin de cuoc choi co the vui ve hon trong nhung lan sau.

anchoict

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/8/13
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
noí tóm lại la mình góp vui cùng anh em thôi,cứ vào thử rồi sẽ biết,nhớ là em số 15 nhé

boyct

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
nghe bác anchoict giới thiệu về RIo nhiệt tình quá em cùng thằng bạn di check thử,em yêu cầu pé 15 còn thằng bạn thì ngẩu nhiên ,quả thật trên cả tuyệt vời các bác ah,máy em vừa xinh vừa nhiệt tình rất đáng đồng tiền các bác ah

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
các bác ở Cần Thơ nếu có nhu cầu mở box riêng cho từng trung tâm matxa cần thơ thì báo Ad nhé. Rất vui được góp tí thông tin cùng các anh em Cần Thơ

nguyện

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/13
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
em là người mới. các huynh có đi dẫn em út đi cùng để học hỏi với.

nguyện

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/13
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
em là người mới. các huynh có đi dẫn em út đi cùng để học hỏi với.

nguyện

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/9/13
Chủ đề
0
7
0
0 ₿
các huynh có đi dẫn em đi chung với.
em cần học hỏi từ các huynh

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Nghe giới thiệu Bé nứng quá, đề nghị anh em tổ chức 1 chuyển đi Cần Thơ massage tập thể . kakaka

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Tuan sau minh di cong tac mien tay ne. Ngu Can Tho mot dem, se trai nghiem

V

valentino rossi