Dia diem massage Can Tho ne anh em

Lượt xem: 123,050

Volodia

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/8/13
Chủ đề
0
15
9
0 ₿
Anh em chưa nghe : Bác Hồ nói với Bác Tôn
Việt Nam chỉ có Sài Gòn là vui hay sao mà còn đòi xuống Cần Thơ vui chơi ?
Nói thật tôi có việc mỗi tuần phải xuống Cần Thơ một lần , đi không còn thiếu chỗ nào .Nói tóm lại , các em xinh lên Sài Gòn hết rồi .
P

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿

Bác chỉ dc cái nói đúng

haochimvimatxa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/9/13
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Dang di cong tac Can Tho. Minh check thong tin dan ban dia thay nhieu dia chi wa.

NHAT HA
TO CHAU
DONA
RIO?

cuoi cung cai nao dc nhat cac mem oi

megaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/9/13
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
Nghe mấy bác kể Cần Thơ ham quá. Ở Sg có chỗ nào như vậy ko các bác. Mấy chỗ mx trên SG gái đẹp thì ít chiều khách chỉ HJ. Còn mấy chỗ HTGD thì toàn mấy e xấu. Chẳng bít đi chỗ nào.

anchoict

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/8/13
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
Bổ xung một điểm nửa massage Rio đường ngo huu hanh,giá vé thường 100k còn vip thì 200k,tiền tiếp từ 150k,các em ờ đấy không ai quá 19t
Đặc biệt yêu cầu em số 15 cực xinh,yêu cầu vài lần quen có thể rủ em nó ra ngoài vui vẻ

cuongjk

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
E bên hội Thieendia nghe nói bửa nay nổi lên Phuong dong hot lắm, ae nào đi rồi cho e xin chút cảm nhận

vitieubao39

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/2/14
Chủ đề
1
12
0
0 ₿
Hôm bữa đi công tác cần thơ có ghé tô châu quang trung được em Thắm massage mình là khách yêu cầu quen thân mật nhe, dù cho 2 phát hết 3 triệu tại phòng sướng tê người........

HOT chỉ được cái quảng cáo thôi tàu lao chết mẹ luôn bác ơi, vào rồi một lần đi rồi sẽ biết...........

THỦY CUNG LAN VY NHE BẠN MÌNH TỪNG VÔ ĐÓA ĐƯỢC MẤY LẦN TOÀN LÀ RAU SẠCH, DỄ GẦN GỦI HƠN NHỮNG NOI KHÁC.

thanthoaidk

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/4/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿

May cho e co check rui suong vo cung. Nge noi o duog trog ngoc que co massage new star may bac co ai di cho do chua

langtu_ct

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/4/14
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
mình thấy massage thủy cung ở ks lan vy đường Phạm Ngọc Thạch cũng tốt đó , bữa mới đi lần đầu thấy cũng ok lắm .

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
Tô châu là đđ ưa thích của mình kaka, mấy em nude 100% bj 69, thì thôi rồi, fcuk thì ra ngoài đc lun

rambo nguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/2/14
Chủ đề
0
14
1
0 ₿
Anh em nào biết địa điểm nào có mấy ẻm 18t hay 19t giới thiệu với.

kontiki

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/7/13
Chủ đề
2
98
6
0 ₿
Tô Châu giờ các em ngon vẫn là list cũ hả mấy bác, chỉ biết có em Thắm ngon thôi, còn em nào ngon nữa? :3