Địa điểm massage tắm chung ở SG

Lượt xem: 12,962

TheM

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/9/16
Chủ đề
1
61
5
28
0 ₿
Nghe nói ở dưới cần thơ có PD, massage được tắm chung thấy ham quá. Mà trước giờ e đi ở SG chỉ có e nó tằm cho mình thôi, chưa thấy tắm chung bao giờ.

Bác nào có kinh nghiệm, chỉ e ở SG chỗ nào massage mà có tắm chung với, csvc vs ktv ok chút.

Thanks các bác

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Bởi vậy mới kêu you vô box mà coi chứ ko dám giới thiệu.
Nếu muốn trải nghiệm thì tốn chai rưỡi xuống PĐ Style cho nó xứng đáng đồng tiền bát gạo. Keke

• Like
Điểm cảm xúc: TheM

TheM

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/9/16
Chủ đề
1
61
5
28
0 ₿

Chắc bữa nào phải đi "công tác" xuống CT quá.

Đi cho biết cảm giác hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Tony.

TheM

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/9/16
Chủ đề
1
61
5
28
0 ₿
Đợt thấy có bác nào nói ở SG ktv chủ yếu mặc váy có "quần bảo hộ" bên trong, nên ae chúng ta khó khăn khi "làm việc" vs v4 của các e.
Em mới đi thì thấy có Boss là không có "quần bảo hộ", còn P.A thì hình như là có. Mấy bác chỉ e chỗ nào các e ăn mặc "thoải mái" tý, để e đi còn biết vs, e thích nghịch v4 các e mà gặp mấy nơi có đồ bảo hộ thì cũng hơi buồn

• Like
Điểm cảm xúc: Frankboss and Thichthitcay

Trajnhaj

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/9/16
Chủ đề
0
23
7
34
0 ₿
Bạn vào thái bình 3 cũng dc,thoải mái lắm....

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Lúc trước thì có 1 vài chỗ, tuy nhiên chỉ ở vùng ven như Tân Phú (SG Phố,..)hoặc Bình Tân, hoặc Hóc Môn (Hồng Khánh). Tuy nhiên loại hình này cũng sớm đào thải, vì chất lượng dịch vụ không có. Đa số ktv đều khoảng 5-6 điểm hoặc dưới, tay nghề + kỹ thuật không có, nên k thu hút khách.
Ms Hồng Khánh nhé.

gấu biển

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
124
25
41
0 ₿
sáng chủ nhật bác lên xe Phương Trang ở bến xe miền tây về Cần Thơ matxa rồi chiều lên. tổng tiền xe đi, về hết 220k

• Like
Điểm cảm xúc: 8caukho

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Uh. HK. Tui đi rồi đến cái tên cũng chả cần nhớ vì nó quá bèo nhèo.