Dịch vụ massage daklak

Lượt xem: 1,459

aocuoimonet

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/12/16
Chủ đề
1
1
0
33
0 ₿
Trong chuyến đi công tắc Đi công chuyện trong thủ phủ cà phê Ban Mê, khi xong việc mình đi ăn xong lanh quanh thành phố để xem cho biết đường thế trong lúc trò chuyện với taxi, anh ấy giới thiệu mình đại điểm massage tại Daklak ngay trên đường Nguyễn Chí Thành gần Bến xe..

Nghe nói dịch vụ trên đó ok, cũng như máy em massage trẻ trung nhiệt tình thế là mình nói tax quyay đầu lại ghé đi thử cho biết sau này có dịp xuống với bạn bè để biết đường giới thiệu cho anh em.

Khi bước vào quày tiếp tân , em rất xinh chắc tầm 18 hay 20 tuổi gì đó em mời mình ngồi check vé và ly trà gừng nóng, trong lức ngồi đội chưa đầy 5 phút em nó bảo mình vào phòng đợi để chon mấy em nào mình thích, Nhân viên dẫn vào 1 hành lang tối, ánh sáng đủ nhìn được đường đi. Có vẻ kích thích ngay. Vào phòng thấy ấm áp, xinh xắn, độ 15m2, có buồng xông hơi vách kính, có bồn cầu, có bồn tắm phun áp lực, giường mát xa nho nhỏ xinh xinh. Phòng có ánh sáng của 2 đèn led màu vàng gắn âm trên trần hắt xuống đủ nhìn., em nào cũng như em nào ăn mặc sexy , khuông mặt xinh sắn không chê vào đâu được, còn điện nước khỏi phải lo , hihi

Được 5 phút thì mình bảo anh vật lắm rồi, em thư giãn cho anh đi. Em ra ngoài vặn cho 2 bóng led tối đi, chỉ còn nhìn thấy mờ mờ hình bóng người. em tụt 2 dây váy ra cho mình nghịch vú, váy thì quá ngắn rồi, ko cần tụt ra nữa. Em ôm mình nằm trên, mình ôm em thật chặt rồi lật lại cho em xuống dưới.bú ti tòm tọp rất thích.

Tắm rửa xong em mát xa lưng chừng 10 phút thì mình hỏi em có đi ngòi vời mình không, em ấy nói ở đây xếp căng nên không ra ngoài được, nhưng về khâu massa các bạn nam khỏi chê..
Trước khi về tp. hcm mình cũng ghé thêm 1 lần nữa cũng cubg2 đường mình ra bến xe

massage daklak, massage buon ma thuot, massage bmt