Điệp viên chuột bạch với number 18

Lượt xem: 3,168

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
Lời đâu tiên cho mình gởi lời chúc mọi người ngày nghỉ cuối tuần thật an lành, và cũng không quên gởi lời cảm ơn tới Logan,
Ngày hôm qua, nói thật là tình đi kiếm chỗ nào đó massage, nhưng chưa biết đi đâu, nên đành lên trang này thử có thông tin gì mới không? và thật sự không ngờ tới là thấy bạn Logan có gởi tặng mình một codevip thái của dubai này và chỉ định là em số 18 này, thôi thì bác có lòng thì em nhận thôi,
Buổi chiều tối, mặc dù ngoài trời đang mưa nhưng vi lời hứa là sẽ hoàn thành nhiệm vụ nên cũng dắt con xe ra và chạy một mạch dưới con mưa mà không có cái áo mưa khoát bên ngoài, thật tình là nước mưa thấm vào người cảm thấy lạnh nhưng thôi, tự an ủi chút nữa sẽ có người làm mình ấm lại thôi,
Sau môt hồi thì địa chỉ của mình cần cũng tới, vẫn như mọi khi là chạy xe xuống hầm, su khi nhận thẻ giữ xe, lên quầy tiếp tân gặp một em gái ngồi ỡ quầy, em hỏi mình đi loại nào, mình nói em chờ chút và móc ra rin nhắn cua bác Logan đưa cho em nó
Sau đó mình được đuua lên phòng và sau khi đã an vị mọi thứ, mình bắt đầu làm những công việc cần làm trước,
Khoảng hơn 15 p, thì em nó bước vô, một em bé nhỏ nhắn, xiteen, nhưng em không phải là dạng vừa, vừa gặp mình trong phòng xông hơi bước ra là đã đè mình ra ghế và cỡi mất tiêu cái quần mình mặc vả mình với em nó ngồi đo trao cho nhau nụ honn nổng cháy, trong khi em nó củ dọc thằng em của mình, sém chút chết, thôi thì keu em tắm cho mình chứ kiểu này chắc chết,
Sau khi được em nó tắm rưa xong, mình được em kêu lên nằm úp cho em massage body và kết hợp màn massage thái, trong lúc đó em cũng tranh thủ hỏi thăm em một chút về tên tuổi, quê quán, thời gian làm việc của em, cũng nhu6 chỗ ở,
Vì tối qua mình hơi gấp vì có cv đột xuất nên kêu em làm nhanh và chỉ 1h20 phút nhưng e. Làm cũng không bỏ qua công đoạn nào, màn massage body, tiếp theo là massage thái với cặp ngực vừa phải không phải là dạng vừa, rồi cuối cùng là thư giãn hj 60, bj 40 và kết quả là mình chịu thua em, sau đó em trở lại và massage đâu, rồi màn nằm om nhau mà hôn nhau, rồi màn uống sưa bình,
Với mình em không phải là dạng vừa đâu đặc biệt là cái lưỡi, cặp ngực, tính tình ngây thơ vô số tội, một sự hài lòng của mình với thái độ của em.
Qua những gì mình biết thì
Tên:hằng
Quên quán: vững liêm, vĩnh long
Thời gian : mới vừa vô làm hơn 2thang
Ca : từ 2h chiều tới 4h sáng hôm sau
Em đang ở trọ kể bên siêu thị noel Bình Tân.
Khuyết điểm: bồn tắm quá bẩn do không được vệ sinh, đóng rong và nhớt, bạn rờ tay vô bồn tắm là biết,
Còn lại là tốt rồi,
Nói chung là 18 là một số có thể cạnh tranh với 52, may là thời gian này 52 bị mất máu nên không đủ sức khỏe làm và tạm thời xin nghỉ phép về quê dưỡng bịnh chưa lên,
Một lần nữa mình cảm ơn các bạn đã xem bai viết tóm tắt này của mình và không quên cảm ơn Logan vì tấm thiên tình cho mình ngày hôm qua,

Nippon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/5/18
Chủ đề
5
60
23
0 ₿
chúc mừng bác gặp con nai vàng ngơ ngác giẫm nát khu rừng xanh

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Trời bác này đưa cả quê quán, chổ ở chi vậy o_O

bé bé bằng bông

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/2/18
Chủ đề
3
146
20
0 ₿
thông tin chi tiết quá cũng ko tốt đâu pác, mà công nhận em này làm pác sướng thật ta

nhocphu

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/5/18
Chủ đề
9
199
29
0 ₿
chà lâu rồi chưa đi massage dạo này mấy em trông ngon phết nhỉ

Phủ Phàng

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
6/12/15
Chủ đề
1
126
44
29
0 ₿
Hôm qua mới test xong em này. nhìn v1 em mà chỉ muốn úp mặt vào ngay thôi. kkk

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
64
0 ₿
chà ngon vậy lão tôn nghe là biết yêu quái phương nào mới có v1 to v thôi chứ hả, xíu ta sẽ phi cần đẩu vân đến dubai bình tân để thám thính xem thực hư ntn