Điệp Viên Đã Hy Sinh

Lượt xem: 494

Raymone

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/18
Chủ đề
2
11
0
34
0 ₿
Lời nói đầu xin gửi lời cảm ơn đến mod Rubi đã chiếu cố cho thằng em 1 vé điệp vụ du lịch Dubai, hix, mỗi tội điệp vụ lần này khoai quá làm điệp viên em bị buồn, đến h mới lên tinh thần riviu lại cho các bác.

Nhiệm vụ mang bí số 28

Lần đầu tiên đi du lịch Dubai nên tiểu để cũng hồi hộp lắm, sơ lươc từ vòng gửi xe đến locker tất cả đều lịch sự, vui vẻ, 1 like. Phòng ốc trang trí đẹp, gọn gàng, khăn giặt thơm trừ việc 1 bé gián chui từ gầm giường ra (em nghĩ đây là điềm báo cho sự hy sinh của e)

Đang xông hơi thì nghe tiếng cót két, ai cha cha, tui ngó qua cửa phòng xông liền, cha mạ ơi, 1 thân hình màu mỡ xuất hiện làm thằng em bối rối (do gu em là mình dây cây cảnh hix hix) nhưng đã nhận nhiệm vụ ra trận thì không quay đầu nên vẫn bình tình tiếp tục xông, miệng thì nam mô hy vọng lát ra nhìn kỹ sẽ khác. Nhưng khôngggggg

Đánh giá chung về em sau 1 giây đứng hình:
Face: 4/10
Vòng 1: 6/10 (mềm, không to lắm)
Vòng 2: bác nào thích mũm mĩm ôm đã thì đúng gu, 1/10 (do không phải gu em)
Vòng 3: không check
Vòng 4: không check

Với tinh thần đã nhận nhiệm vụ là không từ nan, 1 lần nữa em lại cầu mong về service em ấy sẽ good, do thấy bé cũng hiền, nhưng trớ trêu là e đã thất vọng toàn tập

Tập 1: màn tắm heo, bé tắm cực kỳ qua loa, chỉ tắm thằng em, ko xối sạch xà bông và lau người 2 cái cho có, hậu quả e cảm đến bữa nay hix hix

Tập 2: Massage khỏe, lại 1 quy trỉnh qua loa, không có bài bản, skill nào cũng ko tới. Đặc biệt bé rất ít nói, lúc đầu e có cố gắng dẫn dắt câu chuyện nhưng thấy không hiệu quả nên đành buông xuôi, một sự im lặng đáng sợ...

Tập 3: Massage mệt, đây mới là điều làm e bức xúc nhất, màn đi Thái bé làm chóng vắng với vài đường bưởi, thân hình nhỏ bé của bé nằm lên làm e ngộp muốn xỉu. Không có đi lưỡi hay kiến bò gì hêt nha các bác. Sau đó là màn thư giãn với BJ 40 HJ 60, tuy nhiên bé cứ BJ vài cái là phun phèo phèo tại chỗ, rồi lấy khăn lau đầu thằng em (xót cực) rồi HJ, rồi lại làm lại quy trình đó, ko có hiệu ứng âm thanh khói lửa gì luôn. Chán quá nên e xả ra xong tắm lại rồi về.

À quên sau khi thư giản bé có đắp mặt nạ cho rồi cho e nằm đó, bé ra ghế ngồi..... không giao tiếp gì luôn haiza.
Ra về trong vòng chưa dc 60p, một cái kết quá đau thương cho điệp viên.

Tic: Mod Rubi
Tip: 500

Dù sao thì chốt bé thuộc dạng hiền, ít nói, bác nào có nhiều kinh nghiệm chỉ bé có thể sẽ làm tốt hơn.
Cảm ơn mod Rubi đã tài trợ chương trình này, Em sẽ gác súng một thời gian để bình ổn tâm lý cho nhiệm vụ kế tiếp vậy. Chào thân ái và quyết thắng.