Điệp viên em 79

Lượt xem: 1,090

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
Tình hình hôm đó có việc lên gò vấp nên chiều đã xin "nhẹ" bác @Rubi 1 slot làm điệp viên kkk. Nào ngờ ăn chơi nên đến tận 1h30 sáng mới thăm được bé.Vô vấn đề chính
Xuống gửi xe tầng hầm và lên lầu đưa code cho nhân viên check va được đưa lên lầu 4.
Đánh giá:
-Nhân vân rất nhiệt tính và thân thiện
-Phòng ốc Dubai thì đẹp nhất so với những nơi mình đi
Vào phòng, mình nude 100% xông hơi, đang xông thì em bước vào, mình kệ, hò hơi nhìn lén em, dáng em cũng ok, được. Sau một lúc thì mình ra, e chào mình và ngồi tán dóc 5p rồi lên tắm.
Mình đánh giá e là người dễ nói chuyện và do lúc đó cũng 2h rồi nên mình cũng nói chuyện cho đỡ buồn ngủ, mà công nhận Dubai buổi tối toàn mở nhạc ru ngủ vậy nên mong cơ sở Dubai đổi nhạc :))
Về ms khỏe: em làm cũng đầy đủ và tối rồi nên mình cũng không yêu cầu e làm có lực này nọ
Về ms mệt : E xoa dầu hết lưng và dùng V1 e đi hết lưng ,làm mình tê dại, thằng em đòi biểu tình và cũng 1 lúc thằng e được giải phóng , e dùng cặp 1 nhấp nhô trên thằng em mình và bắt đầu BJ , sau 10p em cũng out trong sung sướng và thoải mái.Nằm nghỉ ngơi và tán dóc với em thêm 15p nữa rồi lên tắm rửa và thay đồ đi về.
Tic: free
Tip: hài lòng
Ra về lúc 3h lạnh lẽo cô đơn :(

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549